హైదరాబాద్ సెట్ లో “లైగర్ “షూటింగ్

New Set Erected For Liger Movie Shooting In Hyderabad,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2021,Tollywood Movie Updates,Latest Tollywood News,Liger,Liger Movie,Liger Telugu Movie,Liger Updates,Liger Movie Updates,Liger Telugu Movie Updates,Liger Movie Latest Updates,Liger Movie Latest News,Liger Telugu Movie Shooting,Liger Shoot,Liger Movie Shooting,Liger Movie Shooting Updates,Liger Movie Shooting In Hyderabad,New Set Erected For Liger,New Set Erected For Liger Movie Shooting,New Set Erected For Liger Shooting,Liger Set In Hyderabad,Liger Shooting In Hyderabad,Vijay Deverakonda's Liger To Be Shot In Hyderabad,Vijay Deverakonda's Liger,Vijay Deverakonda,Actor Vijay Deverakonda,Hero Vijay Deverakonda,Vijay Deverakonda Latest News,Vijay Deverakonda New Movie,Vijay Deverakonda Latest Movie,Vijay Deverakonda Liger Movie Shooting,#Liger

పూరి కనెక్ట్స్ , ధర్మా ప్రొడక్షన్స్ బ్యానర్స్ పై పూరి జగన్నాథ్ దర్శకత్వంలో క్రేజీ హీరో విజయ్ దేవరకొండ కథానాయకుడిగా తెలుగు , హిందీ భాషలలో సాలా క్రాస్‌బ్రీడ్‌ క్యాప్షన్ తో తెరకెక్కుతున్న యాక్షన్ ఎంటర్ టైనర్ “లైగర్ “మూవీ సెప్టెంబర్ 9వ తేదీ రిలీజ్ కానుంది.హీరో విజయ్ కు జోడీగా బాలీవుడ్ హీరోయిన్ అనన్య పాండే నటిస్తున్నారు. రమ్యకృష్ణ , రోనిత్ రాయ్ , అలీ ముఖ్య పాత్రలలో నటిస్తున్నారు. మణిశర్మ , తనిష్ బాగ్చి సంగీతం అందిస్తున్నారు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఒక షూటింగ్ షెడ్యూల్ ముంబై లో జరుపుకున్న “లైగర్ “మూవీ కరోనా కారణం గా చాలా గ్యాప్ తరువాత ముంబై లో సెకండ్ షెడ్యూల్ ప్రారంభమయ్యింది. ముంబై లో కోవిడ్ -19 ఎఫెక్ట్ ఎక్కువగా ఉండడంతో”లైగర్ “చిత్ర యూనిట్ షూటింగ్ నిలిపివేశారు. విదేశాల్లో ప్లాన్‌ చేసిన షెడ్యూల్‌ అంతా హైదరాబాద్‌లో వేసిన సెట్‌లో చేయడానికి సన్నాహాలు చేస్తున్నారనీ , కరోనా నేపథ్యంలో చిత్రబృందం తో కలిసి విదేశాలు వెళ్ళడం కంటే హైదరాబాద్ లో షూటింగ్ చేయడం ఉత్తమం అనే నిర్ణయానికి వచ్చారనీ సమాచారం. పలు హాలీవుడ్ మూవీస్ కు స్టంట్స్‌ రూపొందించిన ఆండీ లాగ్‌ “లైగర్ ” మూవీ కి స్టంట్స్‌ తెరకెక్కించనున్నారు. ఆయనతో పాటు కొంతమంది విదేశీ బాక్సర్లను హైదరాబాద్‌ తీసుకువచ్చి మిగతా షూటింగ్‌ అంతా ఇక్కడే పూర్తి చేసేలా ప్లాన్‌ చేశారు. “లైగర్ “మూవీ కై మిక్డ్స్‌ మార్షల్‌ ఆర్ట్స్‌లో విజయ్‌ దేవరకొండ శిక్షణ తీసుకున్న విషయం తెలిసిందే.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here