‘అల వైకుంఠపురములో’ బాలీవుడ్ రీమేక్

Allu Arjun Starrer Ala Vaikunthapurramloo Movie To Be Remade In Bollywood,Telugu Filmnagar,Kartik Aaryan,Actor Kartik Aaryan,Hero Kartik Aaryan,Kartik Aaryan New Movie,Kartik Aaryan Latest Movie,Kartik Aaryan In Ala Vaikunthapurramloo Hindi Remake,Ala Vaikunthapurramloo,Ala Vaikunthapurramloo Movie,Ala Vaikunthapurramloo Remake,Ala Vaikunthapurramloo Hindi Remake,Ala Vaikunthapurramloo Hindi Remake Updates,Kartik Aaryan To Star In Ala Vaikunthapurramloo Hindi Remake,Allu Arjun’s Ala Vaikunthapurramloo,Allu Arjun,Ala Vaikunthapurramloo To Be Remade In Hindi,Butta Bomma,Kartik Aaryan Ala Vaikunthapurramloo Remake,Kriti Sanon,Kartik Aaryan To Star In Hindi Remake Of Ala Vaikunthapurramloo,Hindi remake of Allu Arjun's Ala Vaikunthapurramuloo,Kartik Aaryan Ala Vaikunthapurramloo Hindi Remake,Kartik Aaryan Ala Vaikunthapurramloo Remake,Ala Vaikunthapurramloo Movie To Be Remade In Bollywood,Ala Vaikunthapurramloo Remade In Bollywood,Ala Vaikunthapurramloo Bollywood Remake

అల్లు అర్జున్, త్రివిక్రమ్ కాంబినేషన్ లో వచ్చిన ‘అల వైకుంఠపురములో’ సినిమా ఎంత బ్లాక్ బస్టర్ హిట్ అయిందో చెప్పనక్కర్లేదు. అంతేకాదు బన్నీ కెరియర్ లోనే ఈ సినిమా అత్యధిక కలెక్షన్స్ సొంతం చేసుకొని కెరీర్ బెస్ట్ సినిమాగా నిలిచింది. త్రివిక్రమ్ స్టైల్ డైలాగ్స్, బన్నీ కామెడీ టైమింగ్, పూజ గ్లామర్, థమన్ సాంగ్స్ అన్నీ ఈ సినిమాకు బాగా కలిసొచ్చాయి. ఇక ఈసినిమా రిలీజ్ అయి ఏడాదిన్నర అవుతున్నా ఏదో ఒకరకంగా అవార్డులు, రికార్డులు క్రియేట్ చేస్తూనే ఉంది.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఇక ఇదిలా ఉండగా ఈసినిమాను బాలీవుడ్ లో రీమేక్ చేస్తున్న సంగతి తెలిసిందే కదా. మొదట ఈ సినిమాని బాలీవుడ్ లవర్ బాయ్ రణబీర్ కపూర్ తో తెరకెక్కించాలని ప్లాన్ చేశారు. కానీ అది వర్కవుట్ కాలేదు. ఇప్పుడు కార్తీక్‌ ఆర్యన్‌ హీరోగా ఫిక్స్ అయ్యాడు. నటుడు వరుణ్‌ ధావన్‌ సోదరుడు రోహిత్‌ ధావన్‌ ఈ రీమేక్‌కి దర్శకత్వం వహించనున్నారు. ఇక ఈసినిమాలో హీరోయిన్ గా మొదటి నుండి కృతీ సనన్ పేరే వినిపిస్తుంది. ఇప్పుడు కృతీ సనన్‌ ఖరారైనట్టు తెలుస్తుంది.

ఈ మూవీ హిందీ రీమేక్ హక్కులను బాలీవుడ్ ప్రముఖ ప్రొడ్యూసర్ అశ్విన్ వర్దే దక్కించుకున్న సంగతి తెలిసిందే. అశ్విన్ గత ఏడాది షాహిద్ కపూర్ తో అర్జున్ రెడ్డి హిందీ రీమేక్ కబీర్ సింగ్ తెరకెక్కించగా భారీ విజయం అందుకుంది. మరి ఈ సినిమా తో మళ్ళీ హిట్ కొడతాడేమో..? అల వైకుంఠపురములో అక్కడ ఎలాంటి సంచలనం సృష్టించబోతుందో..? చూడాలి.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

 

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here