కృతిశెట్టి న్యూ టాలెంట్

Panja Vaishnav Tej Reveals Krithi Shettys Hidden Talent,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2021,Tollywood Movie Updates,Latest Tollywood News,Panja Vaishnav Tej,Vaishnav Tej,Actor Vaishnav Tej,Hero Vaishnav Tej,Vaishnav Tej Latest News,Vaishnav Tej Movies,Vaishnav Tej New movie,Vaishnav Tej Upcoming Movies,Vaishnav Tej Next Projects,Vaishnav Tej Upcoming Projects,Vaishnav Tej Reveals Krithi Shettys Hidden Talent,Vaishnav Tej About Krithi Shetty,Krithi Shetty,Actress Krithi Shetty,Heroine Krithi Shetty,Krithi Shetty Movies,Krithi Shetty Movie,Krithi Shetty New Movie,Krithi Shetty Latest Movie,Krithi Shetty Latest News,Krithi Shetty Upcoming Movies,Krithi Shetty Movie Updates,Vaishnav Tej Krithi Shetty Movie,Krithi Shetty These Are The Unknown Talent,Krithi Shetty Unknown Talent,Panja Vaishnav Tej About Krithi Shetty New Talent

ఉప్పెన “మూవీతో కృతి శెట్టి టాలీవుడ్ కు కథానాయికగా పరిచయం అయ్యారు. “ఉప్పెన “మూవీ ఘనవిజయం సాధించి రికార్డ్ కలెక్షన్స్ తో బాక్స్ ఆఫీస్ బ్లాక్ బస్టర్ గా నిలిచి, 100 కోట్ల క్లబ్ లో చేరింది. ”ఉప్పెన ” మూవీ లో తన అందం , అభినయం తో ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకున్న కృతి శెట్టి టాలీవుడ్ లో పలు మూవీ ఆఫర్స్ అందుకుంటున్నారు. కృతి శెట్టి కథానాయికగా పలు మూవీస్ చర్చల దశలో ఉన్నాయి.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

కృతి శెట్టి ప్రస్తుతం నేచురల్ స్టార్ నాని ‘శ్యామ్ సింగరాయ్”, సుధీర్ బాబు “ఆ అమ్మాయి గురించి మీకు చెప్పాలి’మూవీస్ లో కథానాయికగా నటిస్తున్నారు.ఎనర్జిటిక్ హీరో రామ్ కథానాయకుడిగా రూపొందుతున్న మూవీ కి కృతి శెట్టి గ్రీన్ సిగ్నల్ ఇచ్చారు. పలువురు దర్శక , నిర్మాతలు , హీరోలు తమ మూవీస్ లో కృతిశెట్టి ని కథానాయికగా నటింపజేయడానికి ఆసక్తి చూపుతున్నారు. యాక్టర్ , డ్యాన్సర్ కృతి శెట్టిలో మరో టాలెంట్ కూడా ఉంది. కృతిశెట్టి లో మంచి గాయని కూడా ఉందని , హీరో వైష్ణవ్ తేజ్ ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో చాట్‌లో వెల్లడించారు.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

 

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here