ప్రకృతి ఆరాధనలో లావణ్య త్రిపాఠి

Actress Lavanya Tripathi Turns Nature Enthusiast During The Pandemic,Telugu Filmnagar,Lavanya Tripathi,Actress Lavanya Tripathi,Heroine Lavanya Tripathi,Lavanya Tripathi Latest Movie,Lavanya Tripathi New Movie,Lavanya Tripathi Upcoming Movies,Lavanya Tripathi Next Movie,Lavanya Tripathi Next Projects,Lavanya Tripathi Upcoming Projects,Lavanya Tripathi New Movie Details,Lavanya Tripathi Movie Updates,Lavanya Tripathi Latest Updates,Lavanya Tripathi Latest News,Lavanya Tripathi Latest Film Updates,Lavanya Tripathi Turns Nature Enthusiast,Lavanya Tripathi Enjoying Nature In Mountains,Lavanya Tripathi Shares Stunning Photos In Instagram,Lavanya Tripathi Instagram,Lavanya Tripathi Instagram Photos,Lavanya Tripathi Photos,Lavanya Tripathi Images,Lavanya Tripathi Latest Photos,Lavanya Tripathi Pictures,Lavanya Tripathi Latest Photo Gallery,Lavanya Tripathi Photo Shoot,Lavanya Tripathi Stills

క్లాసికల్ డ్యాన్సర్ , మోడల్ లావణ్య త్రిపాఠి సక్సెస్ ఫుల్ “అందాల రాక్షసి “మూవీతో టాలీవుడ్ కు కథానాయికగా పరిచయమయ్యారు. ఆ మూవీ లో తన అందం, అభినయం తో లావణ్య ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకున్నారు.“దూసుకెళ్తా “, “మనం “, “భలే భలే మొగాడివోయ్ “, “సోగ్గాడే చిన్ని నాయనా “, “అర్జున్ సురవరం “వంటి సక్సెస్ ఫుల్ మూవీస్ తో లావణ్య ప్రేక్షకులను అలరించారు. రెండు తమిళ మూవీస్ లో కథానాయికగా నటించిన లావణ్య త్రిపాఠి మరో తమిళ మూవీ కి గ్రీన్ సిగ్నల్ ఇచ్చారు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

సోషల్ మీడియా లో ఫొటోస్ , వీడియోస్ షేర్ చేస్తూ అభిమానులను అలరిస్తున్న లావణ్య పలు ఫోటోషూట్స్ లో పాల్గొని ఆ ఫొటోలతో అభిమానులను ఆకట్టుకుంటున్న విషయం తెలిసిందే. తనవర్కౌట్ వీడియోస్ ను లావణ్య సోషల్ మీడియా లో షేర్ చేస్తున్న విషయం తెలిసిందే. కరోనా సెకండ్ వేవ్ కారణంగా షూటింగ్స్ నిలిచిపోవడంతో లావణ్య పర్వత ప్రాంతాలకు టూర్ కు వెళ్ళి , సరదాగా కొండలు, గుట్టల్లో సంచరిస్తూ , ప్రకృతిని ఆస్వాదిస్తున్న తన ఫొటోస్ ను ఇన్ స్టాగ్రామ్ లో షేర్ చేశారు. ఆ ఫోటోలు అభిమానులను ఆకట్టుకున్నాయి.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here