ఆగస్ట్ లో సెట్స్ పైకి “#PSPK 28 “

Power Star Pawan Kalyan Upcoming Movie With Director Harish Shankar PSPK28 To Hit The Sets In August,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2021,Tollywood Movie Updates,Latest Tollywood News,Pawan Kalyan,Pawan Kalyan Latest News,Pawan Kalyan New Movie News,Pawan Kalyan Next Project News,Pawan Kalyan Latest Film Details,Pawan Kalyan 28th Film Updates,Director Harish Shankar Latest News,Director Harish Shankar About Pawan Kalyan 28th Film

పవర్ స్టార్ పవన్ కళ్యాణ్ ప్రస్తుతం మెగా సూర్య ప్రొడక్షన్ బ్యానర్ పై క్రిష్ దర్శకత్వంలో భారీ బడ్జెట్ , భారీ సెట్స్ తో పీరియాడికల్ మూవీ “హరిహర వీరమల్లు “, మలయాళ సూపర్ హిట్ “అయ్యప్పనుమ్ కోషియమ్ ” మూవీ తెలుగు రీమేక్ మూవీ లో నటిస్తున్న విషయం తెలిసిందే.హరీష్ శంకర్ దర్శకత్వంలో “#PSPK 28 ” మూవీ కి పవన్ కళ్యాణ్ గ్రీన్ సిగ్నల్ ఇచ్చారు. హరీష్ శంకర్ దర్శకత్వంలో పవన్ కళ్యాణ్ హీరోగా రూపొందిన“గబ్బర్ సింగ్ “మూవీ ఘనవిజయం సాధించి, రికార్డ్ కలెక్షన్స్ తో బాక్స్ ఆఫీస్ బ్లాక్ బస్టర్ గా నిలిచింది. ఈ మూవీ లో పవన్ కళ్యాణ్ అద్భుతంగా పెర్ఫార్మ్ చేసి ప్రేక్షకులను అలరించారు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

మైత్రీ మూవీ మేకర్స్ బ్యానర్ పై హరీష్ శంకర్ దర్శకత్వంలో పవన్ కళ్యాణ్ హీరోగా కాలేజీ నేపథ్యంలో కమర్షియల్ ఎంటర్ టైనర్ “PSPK 28 ” మూవీ తెరకెక్కనుంది. ఈ మూవీ కై ఆర్ట్ డైరెక్టర్ ఆనంద్ సాయి భారీ కాలేజీ సెట్ ను రూపొందించారు. “PSPK 28 ” మూవీ లో పవన్ కళ్యాణ్ లెక్చరర్ గా నటించనున్నారని సమాచారం. ఈ మూవీ కి “సంచారి ” టైటిల్ పరిశీలనలో ఉంది. జూలై నెలలో
“అయ్యప్పనుమ్ కోషియమ్ ” మూవీ తెలుగు రీమేక్ మూవీ షూటింగ్ ను పవన్ కళ్యాణ్ కంప్లీట్ చేస్తారనీ , ఆగస్ట్ నెలలో “హరిహర వీరమల్లు “, “#PSPK 28 ” మూవీ షూటింగ్స్ లో పాల్గొంటారని సమాచారం.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here