సినిమా కష్టాలు తెలిపే సినిమా బండి – ట్రైలర్ రిలీజ్

Cinema Bandi Movie Trailer Is Out Now,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2021,Tollywood Movie Updates,Latest Tollywood News,Cinema Bandi Trailer Released,Cinema Bandi Trailer Out,Cinema Bandi Trailer Out Now,Cinema Bandi Trailer Unveiled,Cinema Bandi Trailer Update,Cinema Bandi,Official Trailer,Telugu Film,Raj And DK,Praveen Kandregula,Netflix India,Cinema Bandi Official Trailer,Cinema Bandi Telugu Film,Cinema Bandi Trailer,Cinema Bandi Movie Trailer,Cinema Bandi Telugu Movie Trailer,Cinema Bandi Movie Trailer Telugu,Cinema Bandi,Cinema Bandi Movie,Cinema BandiTelugu Movie,Cinema Bandi Movie Latest news,Cinema Bandi Movie Latest Updates,Cinema Bandi On Netflix,Cinema Bandi On Netflix On May 14,Cinema Bandi On May 14th,Cinema Bandi Telugu Official Trailer,Cinema Bandi Trailer News,Trailer Of Cinema Bandi,#CinemaBandi

ది ఫ్యామిలీ మెన్‌ వెబ్ సిరీస్ గురించి ప్రత్యేకంగా చెప్పనక్కర్లేదు. ఈవెబ్ సిరీస్ చూస్తేనే సిరీస్ దర్శకులు రాజ్-డీకే రాజ్‌ (నిడిమోరు, కృష్ణ డీకే) ల పనితనం గురించి చెప్పనవసరంలేదు. ఇక ఇప్పుడు వీరిద్దరి నుండి వస్తున్న సినిమానే సినిమా బండి. ప్రవీణ్ కంద్రెగుల ఈ సినిమాకు దర్శకత్వం వహిస్తున్నాడు. ఇందులో స్టార్లు లేరు. వాళ్లు స్టార్లు లేకుండా సినిమా తీశారంటే, క‌థ‌ని ఎంత‌గా న‌మ్మారో అర్థం అవుతుంది. ఇక ఈసినిమా ట్రైలర్ ఈరోజు రిలీజ్ అయింది. ఇక ఈట్రైలర్ కూడా అందర్నీ ఆకట్టుకుంటుంది.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఇక ట్రైలర్ లో ఓ ఆటోడ్రైవ‌ర్‌కి ఓ కెమెరా దొరుకుతుంది. దాంతో సినిమా తీస్తే ఎలా ఉంటుంద‌న్న ఆలోచ‌న వ‌స్తుంది. ఆ ఊర్లో.. బార్బ‌ర్ ని హీరో చేసేస్తాడు. హీరోయిన్ కోసం కూర‌గాయ‌లు అమ్మే అమ్మాయి ద‌గ్గ‌ర‌కు వెళ్తాడు. ఆ ఊర్లో ప్ర‌తీదాన్నీ ఓక‌థ‌గా చెప్పే ముస‌లోడ్ని క‌థా ర‌చ‌యిత‌ని చేసేస్తారు. ఇక అలా మొదలు పెట్టి వాళ్లందరూ కలిసి సినిమా ఎలా తీశారన్నది ఈసినిమా. ఓ ఊర్లో కొంత‌మంది వ్య‌క్తులు క‌లిసి, ఓ సినిమా తీయాల‌నుకుంటే… అస‌లు వాళ్ల‌కు సినిమా జ్ఞాన‌మే లేద‌నుకుంటే, ఎలా ఉంటుంద‌న్న‌ది `సినిమా బండి` కాన్సెప్టు. ట్రైల‌ర్ న‌వ్వులు పూయిస్తుంది. క‌చ్చితంగా కొత్త త‌ర‌హా అనుభ‌వం ఇస్తుంద‌న్న న‌మ్మ‌కం క‌ల్పిస్తోంది. మ‌రి రిజ‌ల్ట్ ఎలా ఉంటుందో చూద్దాం.

కాగా కొత్తగా ఇండస్ట్రీకి వచ్చే ఫిల్మ్‌ మేకర్స్‌ను ప్రొత్సహించడంలో భాగంగా `డీ2ఆర్‌ ఇండీ` అనే ఓ కొత్త బ్యాన‌ర్‌ను స్టార్ట్‌ చేసి ప్రతిభావంతులైన‌ కొత్తవారిని ప్రొత్సహిస్తున్నారు. దీనిలో భాగంగా తెలుగులో తొలి అడుగుగా ఇండిపెండెంట్‌ కామెడీ ఫిల్మ్‌ ‘సినిమా బండి’ ను నిర్మించారు. మే 14న ఈ సినిమా నెట్‌ఫ్లిక్స్‌లో స్ట్రీమింగ్‌ కానుంది.

[subscribe]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

twenty − 1 =