ఏ స్పోర్ట్ బేస్డ్ సినిమా కోసం ఎదురుచూస్తున్నారు..?

Which Sports Based Movie You Are Looking Forward To Watch,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2021,Tollywood Movie Updates,Latest Tollywood News,Most Awaited Tollywood Sports Dramas,Most Awaited Tollywood Sports Dramas In 2021,Ghani,Seetimaarr,Lakshya,Liger,Upcoming Films,Upcoming Films Tollywood Sports Dramas,Varun Tej Ghani,Gopichand Seetimaarr,Naga Shaurya Lakshya,Vijay Deverakonda Liger,Upcoming Sport Movies 2021,Sport Movies,Tollywood Upcoming Sport Movies 2021,Latest Telugu Sport Movies,List of New Telugu Sport Film,Most Anticipated Telugu Sports Films Of 2021,Upcoming Tollywood Movies 2021,Tollywood Sports Dramas,Tollywood Sports Dramas 2021,2021 Most Awaited Tollywood Sports Dramas,List Of The Most Awaited Tollywood Sports Dramas

టాలీవుడ్ లో స్పోర్ట్స్ నేపథ్యంలో సినిమాలు రావడం చాలా అరుదు. కానీ ఈమధ్య మాత్రం స్పోర్ట్స్ బేస్ట్ సినిమాలు చాలా వస్తున్నాయి. ఇప్పటికే చాలా సినిమాలు కూడా రిలీజ్ అయ్యాయి. రీసెంట్ గానే సందీప్ కిషన్ నటించిన ఏ1 ఎక్స్ ప్రెస్ సినిమా రిలీజ్ అయి మంచి హిట్ టాక్ నే సొంతం చేసుకుంది. ఇప్పుడు మరికొన్ని సినిమాలు రావడానికి సిద్దంగా ఉన్నాయి. వాటిలో సీటీమార్, గని, లక్ష్య, లైగర్ సినిమాలు ఉన్నాయి. మాస్ డైరెక్టర్ సంపత్ నంది దర్శకత్వంలో గోపీచంద్, మిల్కీబ్యూటీ తమన్నా జంటగా నటిస్తున్న చిత్రం ‘సీటీమార్’. కబడ్డీ నేపథ్యంలో ఈసినిమా తెరకెక్కుతుంది. ఎప్రిల్ 2న ఈసినిమా రిలీజ్ కానుంది. ఇక సంతోష్ జాగర్లపూడి దర్శకత్వంలో నాగశౌర్య హీరోగా వస్తున్న సినిమా విలు విద్య నేపథ్యంలో తెరకెక్కుతుంది. మరోవైపు వరుణ్ తేజ్ హీరోగా వస్తున్న గని సినిమా…పూరీ జగన్నాథ్-విజయ్ దేవరకొండ కాంబినేషన్ లో వస్తున్న లైగర్ సినిమా రెండూ బాక్సింగ్ నేపథ్యంలో వస్తున్నవే. ప్రస్తుతం ఈసినిమాలు షూటింగ్ దశలో ఉన్నాయి. మరి ఈ స్పోర్ట్స్ నేపథ్యంలో వస్తున్న సినిమాల్లో మీరు ఏ సినిమా కోసం ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్నారు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఏ స్పోర్ట్ బేస్డ్ సినిమా కోసం ఎదురుచూస్తున్నారు..?

[subscribe]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

twenty + four =