‘విష్ణు’ స్కామ్ లో బన్నీ హ్యాండ్

Stylish Star Allu Arjun To Unveil The Teaser Of Mosagallu Movie

హాలీవుడ్ డైరెక్టర్ జెఫ్రీ గీ చిన్‌ దర్శకత్వంలో మంచు విష్ణు కాజల్‌ అగర్వాల్ ప్రధాన పాత్రల్లో తెరకెక్కుతున్న చిత్రం ‘మోసగాళ్లు’. అతిపెద్ద ఐటీ కుంభకోణాల్లో ఒకటిగా నిలిచిన స్కామ్‌ వెనుక ఉన్న మిస్టరీని ఛేదించే కథాంశంతో ఈ చిత్రాన్ని రూపొందిస్తున్నారు. దాదాపు ఈ సినిమా చిత్రీకరణ 70 శాతం పూర్తయింది. ప్రస్తుతం కరోనా వల్ల షూట్ కు బ్రేక్ పడింది. ఇక ఈ సినిమా నుండి ఇప్పటికే విష్ణు, కాజల్‌ ఫస్ట్‌, సునీల్‌ శెట్టి, కాజల్ ఫస్ట్‌ లుక్ పోస్టర్ లను రిలీజ్ చేశారు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఇక ఇదిలా ఉండగా స్టైలిష్ స్టార్ అల్లు అర్జున్ ను కూడా తమ స్కాంలో భాగం చేశారు. అదేంటంటే.. ఈ సినిమాకు సంబంధించి గ్లింప్స్ వీడియోను రిలీజ్ చేయడానికి ముహూర్తం ఫిక్స్ చేశారు. ఈ వీడియోను బన్నీ చేతుల మీదుగా ఈ అక్టోబర్ 3న విడుదల చేయనున్నట్టుగా ప్రకటించారు. ఈ విషయాన్ని మంచు విష్ణు తన ట్విట్టర్ లో తెలిపాడు.

 

కాగా ఇంకా ఈసినిమాలో సునీల్‌ శెట్టి కీలక పాత్రలో నటిస్తుండగా..నవదీప్‌, నవీన్‌ చంద్ర, రుహాని సింగ్‌ తదితరులు నటిస్తున్నారు. ఈ చిత్రాన్ని ఏవీఏ ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్‌, 24 ఫ్రేమ్స్‌ ఫ్యాక్టరీ సంయుక్తంగా నిర్మిస్తోంది. ఈ సినిమాలో విష్ణు అర్జున్ పాత్రలో నటిస్తుండగా.. కాజల్ అను పాత్రలో నటిస్తుంది.

[subscribe]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here