కరోనా పై ప్రశాంత్ వర్మ సినిమా – స్పెషల్ డే కి ఫస్ట్ లుక్..!

Prasanth Varma's New Movie First Look To Be Out On A Special Day

కరోనా నేపథ్యంలో ప్రశాంత్ వర్మ సినిమా చేస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. ఆ విషయం ఇప్పటికే ప్రకటించాడు కూడా. ఈ సినిమా షూటింగ్ ను మొదలుపెట్టి.. ఇప్ప‌టికే 40 శాతం పూర్తి చేసుకున్న‌ట్టు తెలుస్తుంది‌. అంతేకాదు ఈ సినిమా షూటింగ్ కోసం ప్ర‌శాంత్ వ‌ర్మ కర్నూలులో ప్ర‌త్యేకంగా ఓ సెట్ ను కూడా వేశాడ‌ట‌.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఇక అతని పుట్టినరోజు సందర్భంగా ప్రీ-లుక్ పోస్టర్ మరియు మోషన్ పోస్టర్ విడుదల చేసిన సంగతి తెలిసిందే. తాజా సమాచారం ప్రకారం ఆగష్ట్ 15న స్వాతంత్ర్య దినోత్స‌వాన్ని పుర‌స్క‌రించుకుని ఫ‌స్ట్ లుక్ ను విడుద‌ల చేసేందుకు ప్లాన్ చేస్తున్నాడ‌ట‌. ఇక ఈ సినిమాకు దర్శకత్వం మాత్రమే కాదు తానే సొంతంగా నిర్మిస్తున్నాడు ప్రశాంత్ వర్మ. ఈ సినిమాలో నటించే నటులు, సాంకేతిక నిపుణుల వివరాలు త్వరలోనే తెలియచేయనున్నారు.

అ, క‌ల్కి వంటి చిత్రాల‌ను తెలుగు ప్రేక్ష‌కుల‌కు అందించాడు యువ ద‌ర్శ‌కుడు ప్ర‌శాంత్ వ‌ర్మ‌. సినిమా సినిమాకు కొత్త‌ద‌నంతో కూడిన క‌థ‌ల‌ను ఎంచుకునే ప్ర‌శాంత్ వ‌ర్మ ఈ సినిమాతో ఎలా మెప్పిస్తాడో చూద్దాం.

ఇక ఇదిలా ఉండగా మరోవైపు రామ్ గోపాల్ వర్మ కూడా కరోనాపై సినిమా చేస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. అంతేకాదు ఇప్పటికే ఈ సినిమా ట్రైలర్ ను కూడా రిలీజ్ చేశాడు. మరి వీరిద్దరి సినిమాలో ఎవరి సినిమా ఎలా ఉంటుందో చూడాలంటే మాత్రం కొద్దిరోజులు వెయిట్ చేయాల్సిందే.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here