సిక్స్ ప్యాక్ మళ్ళీ సిద్ధం – నిఖిల్

Tollywood Actor Nikhil Flaunts His Six Pack Body In A Shirtless Selfie Shared On Social Media

సక్సెస్ ఫుల్ “హ్యాపీ డేస్ ” మూవీ తో లీడ్ రోల్ లో టాలీవుడ్ కు పరిచయం అయిన నిఖిల్ “యువత “, “స్వామి రారా “, “కార్తికేయ “, “ఎక్కడికి పోతావు చిన్నవాడా “, “అర్జున్ సురవరం ” వంటి సూపర్ హిట్ మూవీస్ తో ప్రేక్షకులను అలరించారు. నిఖిల్ ప్రస్తుతం చందు మొండేటి దర్శకత్వంలో సూపర్ హిట్ “కార్తికేయ ” మూవీ సీక్వెల్ “కార్తికేయ 2”, పల్నాటి సూర్య ప్రతాప్ దర్శకత్వంలో “18 పేజెస్ ” మూవీస్ లో నటిస్తున్నారు. కరోనా కారణంగా ఆ మూవీస్ షూటింగ్స్ నిలిచిపోయాయి.

లాక్ డౌన్ సమయంలో ఫిట్ నెస్ కొనసాగిస్తూ నిఖిల్  మళ్ళీ సిద్ధం అంటూ ఇటీవల ఒక ఫొటో ను సోషల్ మీడియా లో షేర్ చేశారు. నిఖిల్ సిక్స్ ప్యాక్ తో ఉన్న ఆ ఫొటో ప్రేక్షక , అభిమానులను విశేషంగా ఆకట్టుకుంది. ప్రముఖ దర్శకుడు సుకుమార్ స్టోరీ , స్క్రీన్ ప్లే అందించిన “18 పేజెస్ ” మూవీ లో నిఖిల్ ఫస్ట్ టైమ్ మతిమరపు క్యారెక్టర్ లో నటించనున్నారని సమాచారం. ఈ మూవీ ని GA 2 పిక్చర్స్ , సుకుమార్ రైటింగ్స్ బ్యానర్స్ పై రూపొందుతుంది.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here