ప్రశాంత్ వర్మ ‘కరోనా వ్యాక్సిన్‌’ మోషన్ పోస్టర్ రిలీజ్..!

Prashanth Varma's new movie Pre Look out now
Prashanth Varma's new movie Pre Look out now

లాక్ డౌన్ కారణంగా ప్రజలంతా ఇళ్లకే పరిమితమయ్యారు.ఇప్పుడిప్పుడే ప్రజలు కాస్త రోడ్లపై తిరుగుతున్నారు. ఇక ఈ సమయంలో కొందరు దర్శకులు కరోనాపై సినిమాలు చేసేందుకు రెడీ అవుతున్నారు. ఇప్పటికే కరోనాపై రామ్ గోపాల్ వర్మ చిత్రాన్ని చేస్తున్నట్టు ప్రకటించడంతో పాటు ట్రైలర్ ను కూడా రిలీజ్ చేశారు. ఇప్పుడు ప్రశాంత్ వర్మ కూడా చేరిపోయాడు ఆ జాబితాలో. నిజానికి కరోనా వచ్చిన మొదట్లోనే దీనిపై సినిమా తీయనున్నట్టు వార్తలు వచ్చాయి. అయితే అప్పటినుండి ఎలాంటి అప్ డేట్ లేదు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఇక ప్రస్తుతం ఉన్న పరిస్థితుల నేపథ్యంలో ప్రశాంత్ వర్మ సినిమా తీయడానికి రెడీ అయిన సంగతి తెలిసిందే. అంతేకాదు ఈ సినిమా టైటిల్ ను కూడా రిలీజ్ చేశారు. ‘కరోనా వ్యాక్సిన్‌’ అనే టైటిల్‌తో ఈ సినిమాను తెరకెక్కించనున్నారు. టైటిల్‌ని బట్టి చూస్తే కరోనా వైరస్‌కి మందు కనుగొన్నట్టు ఈ సినిమాలో చూపిస్తారని ఊహించవచ్చు.

ఇక ఈ రోజు ప్ర‌శాంత్ వ‌ర్మ బ‌ర్త్ డే సంద‌ర్బంగా మోషన్ పోస్ట‌ర్ విడుద‌ల చేశారు. తెలుగు రాష్ట్రాల‌పై క‌రోనా ప్రభావంఉంటుంద‌నేది సింపుల్‌గా వీడియోలో చూపించారు. ఇందులో నటించబోయే నటీ నటులు ఎవరు? ఈ సినిమాను ఎవరు నిర్మించబోతున్నారు? వంటి విషయాలు అయితే ప్రస్తుతానికి తెలియదు‌. అతి త్వ‌ర‌లో చిత్రానికి సంబంధించిన పూర్తి వివ‌రాలు వెల్ల‌డించ‌నున్నారు. ‘అ!, కల్కి’ చిత్రాలతో ఆకట్టుకున్నప్రశాంత్‌ వర్మ…మూడో సినిమా కోసం కరోనా వైరస్‌ బ్యాక్‌డ్రాప్‌ను ఎంచుకున్నారు. చూద్దాం మరి ఈ సినిమా ఎలా ఉండబోతుందో.


Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here