పూరీ జగన్నాథ్ ద‌ర్శ‌క‌త్వంలో స‌ల్మాన్ ఖాన్?

Tollywood Dashing Director Puri Jagannadh To Direct Salman Khan

గత ఏడాది విడుదలైన ‘ఇస్మార్ట్ శంకర్’తో మ‌ళ్ళీ సక్సెస్ ట్రాక్‌లోకి వచ్చేశాడు స్టార్ డైరెక్టర్ పూరీ జగన్నాథ్. ప్రస్తుతం యూత్ ఐకాన్ విజయ్ దేవరకొండ కథానాయకుడిగా ఓ స్పోర్ట్స్ డ్రామాను తెరకెక్కిస్తున్నాడు పూరి. పాన్ ఇండియా మూవీగా రూపొందుతున్న ఈ సినిమాలో బాలీవుడ్ బ్యూటీ అనన్య పాండే కథానాయికగా నటిస్తోంది. కాగా, వచ్చే ఏడాది ప్రథమార్థంలో ఈ క్రేజీ ప్రాజెక్ట్ ప్రేక్షకుల ముందుకు రానుందనే వార్తలు వినిపిస్తున్నాయి.

ఇదిలా ఉంటే.. ఈ సినిమా సెట్స్‌పై ఉండగానే బాలీవుడ్ కండలవీరుడు సల్మాన్ ఖాన్‌తో ఓ మూవీ చేసేందుకు స్క్రిప్ట్ రెడీ చేస్తున్నాడట ఈ డాషింగ్ డైరెక్టర్. ఇప్పటికే సల్మాన్‌కు కథ వినిపించడం జరిగిందని, సల్మాన్‌కి కూడా కథ నచ్చడంతో గ్రీన్ సిగ్నల్ ఇచ్చాడని బీటౌన్ టాక్. ఈ నేపథ్యంలో.. స్క్రిప్ట్‌ని ఫైన్ ట్యూన్ చేసే పనిలో ఉన్నాడట పూరి. వ‌చ్చే ఏడాది ఆరంభంలో ఈ క్రేజీ ప్రాజెక్ట్ సెట్స్ పైకి వెళ్లనుందని సమాచారం. త్వరలోనే పూరి, స‌ల్మాన్ కాంబో మూవీకి సంబంధించి పూర్తి వివరాలు వెల్లడి కానున్నాయి.

ప్రస్తుతం.. సల్మాన్ ఖాన్ చేతిలో ‘రాధే: యువర్ మోస్ట్ వాంటెడ్ భాయి’, ‘కభీ ఈద్ కభీ దివాలి’ చిత్రాలు ఉన్నాయి.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here