అగ్ర యువ కథానాయకుడితో శేఖర్ కమ్ముల చిత్రం

Fidaa Director Sekhar Kammula To Make His Next Movie With A Tollywood Star Hero

ఫీల్ గుడ్ ఎంటర్‌టైనర్స్‌కి కేరాఫ్ అడ్రస్‌గా నిలిచిన దర్శకుడు శేఖర్ కమ్ముల. ‘ఆనంద్’, ‘గోదావరి’, ‘హ్యాపీడేస్’, ‘ఫిదా’ వంటి విజయవంతమైన చిత్రాలను తెరకెక్కించిన శేఖర్ కమ్ముల.. త్వరలో ‘లవ్ స్టోరీ’తో పలకరించనున్నాడు. యువసామ్రాట్ అక్కినేని నాగచైతన్య, డ్యాన్సింగ్ సెన్సేషన్ సాయిపల్లవి జంటగా నటిస్తున్న ఈ సినిమా.. చిత్రీకరణ తుదిదశలో ఉంది.

కాగా, తాజాగా తన తదుపరి చిత్రానికి సంబంధించి ఆసక్తికరమైన విషయాలు వెల్లడించాడు శేఖర్ కమ్ముల. ‘లవ్ స్టోరీ’ని నిర్మిస్తున్న ఏషియన్ ఫిలిమ్స్ సంస్థే తన నెక్స్ట్ వెంచర్‌ని కూడా ప్రొడ్యూస్ చేయనుందని, ఓ అగ్ర యువ కథానాయకుడితో ఈ సినిమా రూపొందనుందని చెప్పుకొచ్చాడు శేఖర్. అంతేకాదు.. రోమ్ – కామ్ (రొమాంటిక్ కామెడీ)గా రూపొందనున్న ఈ సినిమాకి సంబంధించి ఇప్పటికే స్క్రిప్ట్ పూర్త‌యింద‌ని, శరవేగంగా ఈ సినిమాని పూర్తి చేసేందుకు సన్నాహాలు చేస్తున్నామని తెలిపాడు శేఖర్ కమ్ముల.

మరి.. రాబోయే చిత్రాలతోనూ శేఖర్ కమ్ముల విజయపరంపరను కొనసాగిస్తాడేమో చూడాలి.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here