రకుల్ ప్రీత్ ప్లాన్స్ తారుమారు

Actress Rakul Preet Singh Plans Go Haywire Due To Lockdown

కరోనా మహమ్మారి కారణం గా మూవీ షూటింగ్స్ , రిలీజ్ లు నిలిచిపోయిన విషయం తెలిసిందే. సాధారణ ప్రజలతో పాటు సినీ సెలబ్రిటీస్ కూడా ఇంటికే పరిమితం అయ్యారు . తెలుగు, తమిళ భాషలలో పలు సూపర్ హిట్ మూవీస్ లో నటించిన రకుల్ ప్రీత్ సింగ్ ప్రస్తుతం బాలీవుడ్ మూవీస్ తో బిజీగా ఉన్నారు. ఇప్పటివరకూ ఫొటోస్ , వీడియోస్ సోషల్ మీడియా లో పోస్ట్ చేస్తూ టైమ్ పాస్ చేసిన రకుల్ రెండు నెలలకు పైగా ఇంటికే పరిమితం అయ్యి బోర్ ఫీల్ అవుతున్నారు.

లాక్ డౌన్ గురించి రకుల్ మాట్లాడుతూ .. కరోనా కారణం గా తన జీవితంలో ఎక్కువ కాలం విరామం తీసుకున్నానని, ఈ సంవత్సరం ఎన్నో కొత్త ప్రణాళికలు సిద్ధం చేసుకున్నానని , కరోనా కారణంగా అవన్నీ తారుమారు అయ్యాయని, తాను నటిస్తున్న 3 హిందీ మూవీస్ ఈ సంవత్సరంలోనే రిలీజ్ కావాల్సి ఉందని , కరోనా ప్రభావం తో విడుదల వాయిదా పడే సూచనలు కన్పిస్తున్నాయని, పరిస్థితులు పూర్వ స్థితి కి వచ్చి సాధారణ జీవితంలో అడుగు పెట్టాలని కోరుకుంటున్నానని , సెట్స్ లోకి వెళ్ళడానికి ఆతృతతో ఎదురు చూస్తున్నానని రకుల్ తెలిపారు.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here