ప‌వ‌న్, ర‌వితేజ కాంబినేష‌న్ లో మ‌ల్టీస్టారర్ మూవీ?

Power Star Pawan Kalyan and Ravi Teja Join Hands For A Multistarrer Movie

ప‌వ‌ర్ స్టార్ ప‌వ‌న్ క‌ళ్యాణ్ ప్ర‌స్తుతం వ‌రుస సినిమాల‌తో బిజీగా ఉన్నారు. ఒక‌వైపు ‘వ‌కీల్ సాబ్‌’లో లాయ‌ర్ గా న‌టిస్తూనే.. మ‌రోవైపు క్రిష్ ద‌ర్శ‌క‌త్వంలో రూపొందుతున్న పీరియాడిక్ డ్రామాలో రాబిన్ హుడ్ త‌ర‌హా పాత్ర‌లో ద‌ర్శ‌న‌మివ్వ‌నున్నారాయ‌న‌. ఈ రెండు చిత్రాల‌తో పాటు.. త‌న ల‌క్కీ డైరెక్ట‌ర్ హ‌రీష్ శంక‌ర్ కాంబినేష‌న్ లోనూ నటించేందుకు సిధ్ధప‌డుతున్నారు. ఇదిలా ఉంటే.. తాజాగా ప‌వ‌న్ ఓ మ‌ల్టీస్టార‌ర్ మూవీలో న‌టించేందుకు గ్రీన్ సిగ్న‌ల్ ఇచ్చార‌ని టాక్.

ఆ వివ‌రాల్లోకి వెళితే.. ‘త‌డాఖా’, ‘గోపాల గోపాల‌’, ‘కాట‌మ‌రాయుడు’ వంటి రీమేక్ చిత్రాలను తెర‌కెక్కించిన టాలెంటెడ్ డైరెక్ట‌ర్ కిషోర్ పార్థ‌సాని (డాలీ) ఓ మ‌ల్టీస్టారర్ మూవీని ప్లాన్ చేస్తున్నాడ‌ట‌. ఇద్ద‌రు క‌థానాయ‌కుల‌కు స్థాన‌మున్న ఈ చిత్రంలో ప‌వ‌న్ ఒక హీరో కాగా, మ‌రో హీరోగా మాస్ మ‌హ‌రాజా ర‌వితేజ న‌టించే అవ‌కాశ‌ముంద‌ని వినిపిస్తోంది. ఇప్ప‌టికే డాలీ ఈ ఇద్ద‌రు క‌థానాయ‌కుల‌ను సంప్ర‌దించి క‌థ‌ను వినిపించాడ‌ని.. వారు కూడా ఈ క్రేజీ ప్రాజెక్ట్ కి గ్రీన్ సిగ్నల్ ఇచ్చార‌ని టాక్. మ‌రి.. గ‌తంలో ‘గోపాల గోపాల’ చిత్రం కోసం విక్ట‌రీ వెంక‌టేష్, ప‌వ‌న్‌ను డైరెక్ట్ చేసి హిట్ కొట్టిన డాలీ.. ప‌వ‌న్, ర‌వితేజ కాంబినేష‌న్ మూవీతోనూ ఆ ప‌రంప‌ర‌ను కొన‌సాగిస్తాడేమో చూడాలి. త్వ‌ర‌లోనే ప‌వ‌ర్ స్టార్ తో `ప‌వ‌ర్` స్టార్ న‌టించ‌బోయే మ‌ల్టీస్టార‌ర్ పై క్లారిటీ వ‌చ్చే అవ‌కాశ‌ముంది.

ఇదిలా ఉంటే… ప్ర‌స్తుతం ర‌వితేజ ‘క్రాక్’తోనూ, ర‌మేష్ వ‌ర్మ డైరెక్టోరియ‌ల్ తోనూ బిజీగా ఉన్న సంగ‌తి తెలిసిందే.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.

Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here