ఫ్యాన్స్ కు అల్లు అర్జున్ బర్త్ డే గిఫ్ట్

Allu Arjun Gearing Up For A Special Gift To His Fans On His Birthday

బ్లాక్ బస్టర్ “అల .. వైకుంఠపురములో .. ” మూవీ తరువాత స్టైలిష్ స్టార్ అల్లు అర్జున్ హీరోగా #AA 20 మూవీ రూపొందుతున్న విషయం తెలిసిందే. లక్కీ హీరోయిన్ రష్మిక కథానాయిక. మైత్రీ మూవీ మేకర్స్ బ్యానర్ పై సుకుమార్ దర్శకత్వంలో రాయలసీమ బ్యాక్ డ్రాప్ లో ఎర్ర చందనం స్మగ్లింగ్ నేపథ్యంలో #AA 20 మూవీ తెరకెక్కుతుంది. దేవిశ్రీ ప్రసాద్ సంగీతం అందిస్తున్నారు.

ఏప్రిల్ 8వ తేదీ అల్లు అర్జున్ బర్త్ డే సందర్భంగా అభిమానులకు గిఫ్ట్ గా #AA 20 మూవీ టైటిల్ అనౌన్స్ కానుంది. “ఏమబ్బా అందరూ బాగుండారా , మీరు ఎప్పుడెప్పుడా అని చూస్తాండే #AA 20 మూవీ టైటిల్ ఏప్రిల్ 8వ తేదీ తెల్లార్తో 9 గంటలకు వస్తాండాది, రెడీ కాండబ్బా “అంటూ మైత్రీ మూవీ మేకర్స్ నిర్మాణ సంస్థ ట్వీట్ చేసింది. దర్శకుడు సుకుమార్, హీరో అల్లు అర్జున్ కాంబినేషన్ లో హ్యాట్రిక్ మూవీ గా రూపొందుతున్న #AA 20 మూవీ పై భారీ అంచనాలు నెలకొన్నాయి.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.

Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here