ఫిమేల్ సెంట్రిక్ మూవీ లో అనుపమ పరమేశ్వరన్

Actress Anupama Parameswaran Picks Up A Female Centric Movie

తెలుగు, తమిళ, కన్నడ ,మలయాళ భాషా చిత్ర నటి, ట్యాలెంటెడ్ యాక్ట్రెస్ అనుపమ పరమేశ్వరన్ నటించిన థ్రిల్లర్ మూవీ “రాక్షసుడు ” ఘనవిజయం సాధించిన విషయం తెలిసిందే. అనుపమ ప్రస్తుతం సూపర్ హిట్ “నిన్నుకోరి ” తమిళ రీమేక్ మూవీ, ఒక మలయాళ మూవీ లో నటిస్తున్నారు. అనుపమ ఇప్పుడు ఒక తెలుగు మూవీ కి గ్రీన్ సిగ్నల్ ఇచ్చారు.

రవిబాబు దర్శకత్వంలో రూపొందిన సక్సెస్ ఫుల్ మూవీ “అవును” కు దర్శకత్వ శాఖ లో పనిచేసిన హనుమాన్ చౌదరి దర్శకత్వంలో అనుపమ హీరోయిన్ గా ఒక ఫిమేల్ సెంట్రిక్ మూవీ రూపొందనుంది. ఈ మూవీ లో హీరోయిన్ క్యారెక్టర్ పవర్ ఫుల్ గా, పెర్ఫార్మెన్స్ ఓరియెంటెడ్ గా ఉంటుందని దర్శకుడు తెలిపారు. అనుపమ సినీకెరీర్ లో ఈ మూవీ ఫస్ట్ ఫిమేల్ సెంట్రిక్ మూవీ. “ప్రేమమ్ ” , “శతమానం భవతి ” వంటి సక్సెస్ ఫుల్ మూవీస్ లో తన పెర్ఫార్మెన్స్ తో ప్రేక్షకులను అలరించిన అనుపమ ఈ మూవీ తో మరోసారి ప్రేక్షకులను అలరించనున్నారు.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.

Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here