ప‌వ‌న్ చిత్రంలో భూమిక‌?

Bhumika Chawla To Share Screen Space With Pawan Kalyan

ప‌వ‌ర్ స్టార్ ప‌వ‌న్ క‌ళ్యాణ్ కెరీర్ లో బిగ్గెస్ట్ హిట్స్ గా నిల‌చిన చిత్రాల్లో `ఖుషి` ఒక‌టి. ఆ సినిమాతోనే న‌టి భూమికా చావ్లాకి క‌థానాయిక‌గా భారీ విజ‌యం ద‌క్కింది. అంతటి బ్లాక్ బ‌స్ట‌ర్ మూవీ త‌రువాత ప‌వ‌న్, భూమిక కాంబినేష‌న్ లో మ‌రో సినిమా రానేలేదు. అయితే, త్వ‌ర‌లోనే ఈ జోడీ మ‌రోమారు జ‌ట్టుక‌ట్ట‌బోతున్నార‌ని స‌మాచారం.

ఆ వివ‌రాల్లోకి వెళితే.. ప‌వ‌న్ క‌ళ్యాణ్ క‌థానాయ‌కుడిగా క్రిష్ ద‌ర్శ‌క‌త్వంలో ఓ పిరియాడిక‌ల్ ఫిల్మ్ రూపొందుతున్న సంగ‌తి తెలిసిందే. ఇందులో ఇద్ద‌రు నాయిక‌ల‌కు స్థాన‌ముంది. అలాగే క‌థ‌ను కీల‌క మలుపు తిప్పే ఓ ముఖ్య పాత్ర కూడా ఉంద‌ట‌. ఆ పాత్ర‌లోనే భూమిక న‌టించ‌బోతోంద‌ట‌. ఏదేమైనా, భూమిక పాత్ర‌కు సంబంధించి క్లారిటీ రావాల్సి ఉంది. మ‌రో ఆస‌క్తిక‌ర‌మైన విష‌య‌మేమిటంటే… `ఖుషి` చిత్రాన్ని నిర్మించిన ఎ.ఎం. ర‌త్నంనే ఈ సినిమాని కూడా నిర్మిస్తున్నాడు. మ‌రి.. `ఖుషి` సెంటిమెంట్ కొత్త చిత్రానికి కూడా వ‌ర్క‌వుట్ అవుతుందేమో చూడాలి.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.

Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here