నా డ్రీమ్ ప్రాజెక్ట్ అదే..!

Mahesh Babu About His Dream Project,latest telugu movies news, Mahesh Babu About Movie With Rajamouli, Mahesh Babu And His Unfulfilled Dream, Mahesh Babu Dream To Work With Rajamouli, Mahesh Babu Latest Movie Details, Mahesh Babu latest news, Mahesh Babu New Movie News, Mahesh Babu Next Film Updates, Telugu Film News 2020, Telugu Filmnagar, Tollywood Movie Updates

అనిల్ రావిపూడి దర్శకత్వంలో సూపర్‌స్టార్ మహేష్ బాబు హీరోగా తెరకెక్కిన ‘సరిలేరు నీకెవ్వరు’ సినిమా భారీ అంచనాల మధ్య శనివారం విడుదలైంది. ఇక ముందుగా ఊహించినట్లుగానే తొలిరోజే హిట్ టాక్ నే తెచ్చుకుంది. ఇక తొలి రోజు వసూళ్ల విషయానికొస్తే తెలుగు రాష్ట్రాల్లో ‘సరిలేరు నీకెవ్వరు’ దుమ్ముదులిపేసింది. ఆంధ్రప్రదేశ్, తెలంగాణ రాష్టాల్లో కలిపి తొలిరోజు ఈ సినిమా 35 కోట్ల రూపాయలు రాబట్టినట్లు సినీ విశ్లేషకులు చెబుతున్నారు.

ఈసంగతి పక్కన పెడితే సరిలేరు నీకెవ్వరు సినిమా ప్రమోషన్లో భాగంగా మహేష్ డ్రీమ్ ప్రాజెక్ట్ గురించి చెప్పిన సంగతి తెలిసిందే. మహేష్ కు ఉన్న డ్రీం ప్రాజెక్ట్స్ లో రాజమౌళి తో సినిమా చేయడం కూడా ఒకటి అని చెప్పాడు. మరి మహేష్ బాబు- రాజమౌళి.. ఈ కాంబినేషన్ కోసం టాలీవుడ్ మొత్తం ఎప్పటినుంచో ఎదురుచూస్తోంది. ఈ క్రేజీ కాంబినేషన్లో మూవీ వస్తే రికార్డులు బ్రేక్ అవుతాయని ఎప్పటి నుంచో తమ అభిప్రాయాన్ని వ్యక్తపరుస్తున్నారు అభిమానులు.

మహేష్ తో రాజమౌళి సినిమా అంటే ఆ స్టోరీ ఓ రేంజ్ లో ఉండాలి.. ఈ నేపథ్యంలోనే మహేష్‌కు సరిపోయే స్క్రిప్ట్‌ సిద్ధంగా ఉన్నప్పుడే అతడిని కలుస్తాను. ఇందులో అంత తొందరేం లేదు అని ఇటీవలే రాజమౌళి కూడా చెప్పుకొచ్చాడు. మరి ఆ కథ తొందరగా రెడీ అవ్వాలని.. ఈ సూపర్ కాంబినేషన్ లో సినిమా తొందరగా రావాలని కోరుకుందాం.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here