వెంకీ, నాని… ఓ మ‌ల్టీస్టార‌ర్?

Natural Star Nani And Victory Venkatesh Join Hands For A Multi Starrer Movie

`సీత‌మ్మ వాకిట్లో సిరిమ‌ల్లె చెట్టు`తో మ‌ల్టీస్టార‌ర్స్ కు శ్రీ‌కారం చుట్టారు సీనియ‌ర్ హీరో విక్ట‌రీ వెంక‌టేష్‌. ఆపై `మ‌సాలా`, `గోపాలా గోపాలా`, `ఎఫ్ 2` వంటి మ‌రో మూడు మ‌ల్టీస్టార‌ర్స్ తో క‌నువిందు చేశారు. ఇక త‌న పుట్టిన రోజున (డిసెంబ‌ర్ 13) త‌న మేన‌ల్లుడు, యువ సామ్రాట్ నాగ‌చైత‌న్య‌తో క‌ల‌సి న‌టించిన `వెంకీమామ‌`తో ప‌ల‌క‌రించ‌బోతున్నారాయ‌న‌.

ఈ లోపే… మ‌రో మ‌ల్టీస్టార‌ర్ కి వెంకీ గ్రీన్ సిగ్న‌ల్ ఇచ్చార‌ట‌. ఈ సారి నేచుర‌ల్ స్టార్ నానితో క‌లసి వెంకీ వినోదాలు పంచే అవ‌కాశ‌ముంద‌ని టాక్. అంతేకాదు… సురేష్ ప్రొడ‌క్ష‌న్ సంస్థ ఈ చిత్రాన్ని నిర్మించ‌నుంద‌ని స‌మాచారం. త్వ‌ర‌లోనే వెంకీ, నాని మ‌ల్టీస్టార‌ర్ కు సంబంధించి మ‌రిన్ని వివ‌రాలు వెల్ల‌డ‌య్యే అవ‌కాశ‌ముంది. కాగా, ఓ ప్ర‌ముఖ ద‌ర్శ‌కుడు ఈ మ‌ల్టీస్టార‌ర్ ని తెర‌కెక్కిస్తాడ‌ని ప్ర‌చారం సాగుతోంది.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here