డిసెంబ‌ర్ 20… ఇంట్రెస్టింగ్ బాక్సాఫీస్ క్లాష్‌

Movies Releasing On This Date Set To Give A Box Office Clash

ఈ ఏడాది క్రిస్మ‌స్ సీజ‌న్ లో ఒకే తేదిన నాలుగు ఆస‌క్తిక‌ర‌మైన చిత్రాలు బ‌రిలోకి దిగుతున్నాయి. దీంతో… బాక్సాఫీస్ క్లాష్ ర‌స‌వ‌త్త‌రంగా మారింది. ఆ తేది డిసెంబ‌ర్ 20 కాగా… ఆ చిత్రాలు `రూల‌ర్`, `ప్ర‌తి రోజూ పండ‌గే`, `దొంగ‌`, `ద‌బంగ్ 3`.

బాల‌కృష్ణ క‌థానాయ‌కుడిగా న‌టించిన యాక్ష‌న్ డ్రామా `రూల‌ర్` డిసెంబ‌ర్ 20న విడుద‌ల కానుండ‌గా… అదే రోజున సాయితేజ్ హీరోగా న‌టించిన `ప్ర‌తి రోజూ పండ‌గే` రాబోతోంది. ఇక అదే తేదికి కార్తి త‌మిళ అనువాద చిత్రం `దొంగ‌` రిలీజ్ కానుండ‌గా… స‌ల్మాన్ ఖాన్ హిందీ డ‌బ్బింగ్ ఫిల్మ్ `ద‌బంగ్ 3` కూడా డిసెంబ‌ర్ 20నే ప్రేక్ష‌కుల ముందుకు రానుంది.

ఆస‌క్తిక‌ర‌మైన విష‌య‌మేమిటంటే… `రూల‌ర్`, `ద‌బంగ్ 3` కాప్ స్టోరీల‌తో తెర‌కెక్కితే, `దొంగ‌` ఓ దొంగోడి క‌థ‌తో రూపొందింది. అంటే ఒక ర‌కంగా… పోలీస్, దొంగ‌ మ‌ధ్య‌ క్లాష్ కూడా ఆ రోజు ఉంటుంద‌నుకోవాలి. ఇక `ప్ర‌తి రోజూ పండ‌గే` విష‌యానికి వ‌స్తే ఓ ఎన్.ఆర్.ఐ యువ‌కుడి ఎమోష‌న‌ల్ జ‌ర్నీగా ఈ సినిమా సాగుతుంది.

మ‌రి… ఈ నాలుగు చిత్రాల‌లో వేటికి ప్ర‌జాద‌ర‌ణ ద‌క్కుతుందో చూడాలి.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here