య‌న్టీఆర్ `యుగంధ‌ర్`కి 40 ఏళ్ళు

NTR Yugandhar Movie Completes 40 Years,Latest Telugu Movies News, Telugu Film News 2019, Telugu Filmnagar, Tollywood Movie Updates,Yugandhar Movie Completes 40 Years,40 Years for NTR Yugandhar Movie,Yugandhar Telugu Movie

మ‌హాన‌టుడు య‌న్టీఆర్ స్ట్ర‌యిట్ మూవీస్ తో ఎలాగైతే సెన్సేష‌న్ క్రియేట్ చేశారో… రీమేక్ చిత్రాల‌తోనూ అలాగే ప‌లు రికార్డులు సృష్టించారు. అలా… ఆ తార‌క రాముడు న‌టించిన సెన్సేష‌న‌ల్ రీమేక్ మూవీస్ లో `యుగంధ‌ర్` ఒక‌టి. హిందీ చిత్రం `డాన్` (1978) (అమితాబ్ బ‌చ్చ‌న్) ఆధారంగా రూపొందిన ఈ యాక్ష‌న్ డ్రామాలో జ‌య‌సుధ క‌థానాయిక‌గా న‌టించ‌గా… జ‌య‌మాలిని, స‌త్య‌నారాయ‌ణ, జ‌గ్గ‌య్య‌, ప్ర‌భాక‌ర్ రెడ్డి, కాంతారావు త‌దిత‌రులు ఇత‌ర ముఖ్య భూమిక‌లు పోషించారు. యాక్ష‌న్ మూవీస్ కి కేరాఫ్ అడ్ర‌స్ గా నిల‌చిన కె.య‌స్.ఆర్. దాస్ ద‌ర్శ‌క‌త్వంలో పి.విద్యా సాగ‌ర్ ఈ చిత్రాన్ని నిర్మించారు.

దిగ్గ‌జ ర‌చ‌యిత‌లు ఆత్రేయ‌, సి.నారాయ‌ణ రెడ్డి, వేటూరి గీత ర‌చ‌న‌కు… మ్యూజిక్ మేస్ట్రో ఇళ‌య‌రాజా విన‌సొంపైన బాణీలు అందించారు. `ఓర‌బ్బీ ఏసుకున్నా కిళ్ళీ`, `నా ప‌రువం` వంటి పాట‌లు అప్ప‌ట్లో ఉర్రూత‌లూగించాయి. 1979 నవంబ‌ర్ 30న విడుద‌లైన బ్లాక్ బ‌స్ట‌ర్ మూవీ `యుగంధ‌ర్`… నేటితో 40 వ‌సంతాల‌ను పూర్తిచేసుకుంటోంది.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here