సేఫ్ జోన్ లోకి వెళ్లిన ‘విజయ్ దేవరకొండ’

Vijay Devarakonda in safe zone,Vijay Deverakonda Misses Them A Lot,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2019,Tollywood Cinema Updates,Vijay Deverakonda Latest News,Vijay Deverakonda New Movie Updates,Vijay Deverakonda Next Film News,Vijay Deverakonda New Project Details

విజయ్ దేవరకొండ నిర్మాతగా కింగ్ ఆఫ్ ద హిల్ ఎంటర్టైన్మెంట్ బ్యానర్ పై తరుణ్ భాస్కర్ హీరోగా ‘మీకు మాత్రమే చెప్తా’ సినిమా తెరకెక్కిన సంగతి తెలిసిందే. ఈ నెల 1వ తేదీన రిలీజ్ అయి ప్రేక్షకుల ముందుకు వచ్చిన ఈ సినిమా మంచి పాజిటివ్ టాక్ ను సొంతం చేసుకుంది. పూర్తిగా ఎంటర్టైన్మెంట్ ప్రధానంగా వచ్చిన ఈ చిత్రం థియేటర్స్ లో నవ్వులు పంచుతోంది. ఇక మూడు రోజుల్లోనే రూ.4 కోట్ల 5 లక్షల గ్రాస్ కలెక్షన్స్ తో డీసెంట్ హిట్ కొట్టింది.

మరి విజయ్ దేవరకొండ ఇప్పటిదాకా సంపాదించిందాంట్లో 70 శాతం ఖర్చు పెట్టి ‘మీకు మాత్రమే చెప్తా’ సినిమా తీశానని ఈ చిత్ర విడుడదలకు ముందే చెప్పిన సంగతి తెలిసిందే. ఇక ప్రస్తుతానికైతే విజయదేవరకొండ సేఫ్ జోన్ లోకి వెళ్ళినట్టే తెలుస్తుంది. నిజానికి ఈ సినిమాను రూ.5 కోట్లు ఖర్చు పెట్టి తీయగా.. ఇప్పటికే కలెక్షన్స్ వచేసినట్టే. అంతేకాదు ఈ సినిమా డిజిటల్, శాటిలైట్ హక్కుల్ని కూడా మంచి ధరకే అమ్మినట్టు సమాచారాం. సో దీనితో విజయ్ దేవరకొండ సేఫ్ జోన్ లోకి వెళ్ళినట్టే.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here