బ‌న్నీ చిత్రంలో విజ‌య్ సేతుప‌తి?

Vijay Sethupathi In Bunny Upcoming Movie,Latest Telugu Movies News, Telugu Film News 2019, Telugu Filmnagar, Tollywood Cinema Updates,Vijay Sethupathi In Allu Arjun Upcoming Movie,Allu Arjun Next Upcoming Movie,Allu Arjun New Film Details

వైవిధ్య‌భ‌రిత‌మైన పాత్ర‌ల‌కు చిరునామాగా నిలుస్తున్న త‌మిళ న‌టుడు విజ‌య్ సేతుప‌తి. కేవ‌లం క‌థానాయ‌కుడి పాత్ర‌ల‌కే ప‌రిమితం కాకుండా ప‌లు విల‌క్ష‌ణ భూమిక‌ల్లో న‌టిస్తూ ముందుకు సాగుతున్నాడు విజ‌య్‌. కాగా, ఇటీవ‌ల మెగాస్టార్ చిరంజీవి డ్రీమ్ ప్రాజెక్ట్ `సైరా న‌ర‌సింహారెడ్డి`తో తెలుగునాట గ్రాండ్ ఎంట్రీ ఇచ్చిన సేతుప‌తి… ప్ర‌స్తుతం చిరు మేనల్లుడు, సాయితేజ్ త‌మ్ముడు వైష్ణ‌వ్ తేజ్ డెబ్యూ ఫిల్మ్ `ఉప్పెన‌`లో ప్ర‌ధాన‌ పాత్ర పోషిస్తున్నాడు. అంతేకాదు… మ‌రో మెగా కాంపౌండ్ హీరోతోనూ విజ‌య్ సేతుప‌తి క‌ల‌సి న‌టించ‌బోతున్న‌ట్లు స‌మాచారం.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఆ వివ‌రాల్లోకి వెళితే… `ఆర్య‌`, `ఆర్య 2` త‌రువాత స్టైలిష్ స్టార్ అల్లు అర్జున్‌, బ్రిలియంట్ డైరెక్ట‌ర్ సుకుమార్ కాంబినేష‌న్‌లో మ‌రో సినిమా రాబోతున్న సంగ‌తి తెలిసిందే. ఎర్ర‌చంద‌నం అక్ర‌మ ర‌వాణా నేప‌థ్యంలో తెర‌కెక్క‌నున్న ఈ చిత్రంలో విజ‌య్ సేతుప‌తి విల‌న్‌గా న‌టించ‌బోతున్నాడ‌ని టాక్‌. క‌థానాయ‌కుడి పాత్ర‌కి దీటుగా ఈ క్యారెక్ట‌ర్ ఉంటుంద‌ని తెలిసింది. త్వ‌ర‌లోనే విజ‌య్ ఎంట్రీ పై క్లారిటీ వ‌చ్చే అవ‌కాశ‌ముంది.

[subscribe]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.