‘తోలుబొమ్మలాట’ ట్రైలర్ రిలీజ్ కు డేట్ ఫిక్స్

Tolubommalata Trailer Release Date Locked,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2019, Telugu Filmnagar, Tollywood Cinema Updates,Tolubommalata Trailer Release Date,Tolubommalata Trailer,Tolubommalata Movie Trailer Updates

రాజేంద్రప్రసాద్‌ ప్రధాన పాత్రలో విశ్వనాథ్‌ మాగంటి దర్శకుని పరిచయమవుతూ వస్తున్న సినిమా ‘తోలుబొమ్మలాట’. ప్రస్తుతం పోస్ట్ ప్రొడక్షన్ పనులు జరుపుకుంటున్న ఈ సినిమాను వచ్చే నెలలో రిలీజ్ చేసే ప్లాన్లో వున్నారు. ఈ నేపథ్యంలో ప్రమోషన్ కార్యక్రమాలు మొదలుపెట్టారు చిత్రయూనిట్. ఇప్పటికే ఈ సినిమా నుండి టీజర్ ను రిలీజ్ చేయగా.. ఇప్పుడు ట్రయిలర్ రిలీజ్ డేట్ ను కూడా ఫిక్స్ చేశారు. నవంబర్ 1వ తేదీన ఈ సినిమా ట్రైలర్ ను రిలీజ్ చేయనున్నారు చిత్రయూనిట్.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

కాగా సుమదుర్గా క్రియేషన్స్ పతాకంపై ఐశ్వర్య మాగంటి సమర్పణలో దుర్గాప్రసాద్‌ మాగంటి నిర్మిస్తున్న ఈ సినిమాలో ఇంకా విశ్వంత్‌ దుద్దుంపూడి, హర్షిత చౌదరి, వెన్నెల కిశోర్‌, దేవీ ప్రసాద్‌, నర్రా, శ్రీనివాస్‌ కీలక పాత్రల్లో నటిస్తున్నారు. మరి కుటుంబాలు,బంధాలు, అవసరాలు, అవకాశాల నేపథ్యంలో ఈ సినిమా రూపొందింది. గతంలో కూడా ఈ నేపథ్యంలో ‘మీ శ్రేయోభిలాషి’ .. ‘ఆ నలుగురు’ వంటి గుర్తుండిపోయే సినిమాలు చేసాడు. ఇప్పుడు ఈ సినిమా చేస్తున్నారు. మరి ఈ సినిమా కూడా రాజేంద్రప్రసాద్ కెరీర్ లో మరో గుర్తిండిపోయే సినిమా అవుతుందేమో చూద్దాం.

[subscribe]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.