`అసుర‌న్‌` రీమేక్‌లో వెంక‌టేష్‌

Venkatesh Plays The Lead Role In Telugu Remake Of Asuran,2019 Latest Telugu Movie News, Telugu Film News 2019, Telugu Filmnagar, Tollywood cinema News,Telugu Remake Of Asuran,Venkatesh Role In Telugu Remake Of Asuran,Victory Venkatesh Latest News

విక్ట‌రీ వెంక‌టేష్ ప‌లు రీమేక్ చిత్రాల్లో సంద‌డి చేశారు. వీటిలో సింహ‌భాగం విజ‌యం సాధించాయి కూడా. కాగా… `గురు`(2017) త‌రువాత మ‌రో రీమేక్ మూవీకి గ్రీన్ సిగ్న‌ల్ ఇచ్చారు వెంకీ. అదే… త‌మిళ చిత్రం `అసుర‌న్‌`. ధ‌నుష్ క‌థానాయ‌కుడిగా న‌టించిన ఈ విలేజ్ డ్రామా త‌మిళ‌నాట వ‌సూళ్ళ వ‌ర్షం కురిపిస్తోంది. అక్టోబ‌ర్ 4న రిలీజైన ఈ సెన్సేష‌న‌ల్ మూవీని వెట్రిమార‌న్ డైరెక్ట్ చేయ‌గా… క‌లైపులి థాను నిర్మించారు. ఇక తెలుగు వెర్ష‌న్‌ని డి.సురేష్‌ బాబుతో పాటు మాతృక నిర్మాత క‌లైపులి థాను సంయుక్తంగా నిర్మిస్తున్నారు. ఈ విష‌యాన్ని సురేష్ ప్రొడ‌క్ష‌న్ సంస్థ ట్విట్ట‌ర్ వేదిక‌గా అధికారికంగా ప్ర‌క‌టించింది. వెంక‌టేష్ కెరీర్‌లో 74వ చిత్రంగా తెర‌పైకి రానున్న ఈ క్రేజీ ప్రాజెక్ట్‌కి సంబంధించి పూర్తి వివ‌రాలు త్వ‌ర‌లోనే వెల్ల‌డి కానున్నాయి.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఇదిలా ఉంటే… ప్ర‌స్తుతం వెంకీ త‌న మేన‌ల్లుడు నాగ‌చైత‌న్యతో క‌ల‌సి `వెంకీమామ‌`లో న‌టిస్తున్నారు. త్వ‌ర‌లోనే ఈ హిలేరియ‌స్ ఎంట‌ర్‌టైన‌ర్ ప్రేక్ష‌కుల ముందుకు రానుంది.

[subscribe]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

1 + fourteen =