సెన్సార్ పూర్తిచేసుకున్న `ఎవ‌రు`

2019 Latest Telugu Film News, Censor Completed by Evaru, Censor formalities Completed by Evaru, Evaru Censor Report, Evaru Movie Censor Report, Evaru movie completes Censor formalities, Evaru movie latest news, Evaru Telugu Movie, Telugu Film Updates, Telugu Filmnagar, Tollywood Cinema News, Evaru Movie Completes Censor Formalities

`క్ష‌ణం`, `అమీతుమీ`, `గూఢ‌చారి` చిత్రాల‌తో క‌థానాయ‌కుడిగా హ్యాట్రిక్ విజ‌యాల‌ను అందుకున్న అడివి శేష్‌… ఈ పంద్రాగ‌స్టున `ఎవ‌రు`తో ప‌ల‌క‌రించ‌నున్న సంగ‌తి తెలిసిందే. `క్ష‌ణం` చిత్రాన్ని నిర్మించిన పీవీపీ సినిమా ఈ మ‌ర్డ‌ర్ మిస్టరీ మూవీని నిర్మించ‌గా… వెంక‌ట్ రామ్ జీ ద‌ర్శ‌కుడిగా ప‌రిచ‌య‌మ‌వుతున్నాడు. టాలెంటెడ్ బ్యూటీ రెజీనా నాయిక‌గా న‌టించింది. కాగా… తాజాగా ఈ సినిమాకి సంబంధించిన సెన్సార్ కార్య‌క్ర‌మాలు పూర్త‌య్యాయి. సెన్సార్ క‌మిటీ ఈ చిత్రానికి `యుఎ` స‌ర్టిఫికేట్ జారీ చేసింది. శ్రీ‌చ‌ర‌ణ్ పాకాల సంగీత‌మందించిన ఈ చిత్రంలో న‌వీన్ చంద్ర, ముర‌ళీ శ‌ర్మ ఇత‌ర కీల‌క పాత్ర‌ల్లో న‌టించారు. మ‌రి… వ‌రుస విజ‌యాల‌తో ముందుకు సాగుతున్న అడివి శేష్‌… `ఎవ‌రు`తోనూ ఆ ప‌రంప‌ర‌ని కొన‌సాగిస్తాడేమో చూద్దాం.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

[youtube_video videoid=LoEcmE-6-_s]

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here