బ్రోచేవారెవరురా పై బన్నీ ప్రశంసలు

2019 Latest Telugu Movie News, Allu Arjun Appreciates Brochevarevarura, Allu Arjun appreciated Team of Brochevarevarura , Allu Arjun Congrats Brochevarevarura Movie cast, Brochevarevarura Latest Movie News, Allu Arjun Loved Brochevarevarura Movie, Brochevarevarura Movie Latest Updates, Telugu Film News 2019, Telugu Filmnagar, Tollywood Cinema Updates
Allu Arjun Appreciates Brochevarevarura

వివేక్‌ ఆత్రేయ దర్శకత్వంలో.. శ్రీ విష్ణు, నివేదా థామస్‌ కాంబినేషన్‌లో వచ్చిన బ్రోచేవారెవరురా ఈనెల 28వ తేదీన రిలీజై మంచి హిట్ కొట్టిన సంగతి తెలిసిందే. కామెడీ ఎంటర్టైనర్ గా తెరకెక్కిన ఈ సినిమా ఆద్యంతం ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకుంది. దీంతో బాక్సాఫీస్ వద్ద మంచి కలెక్షన్స్ రాబడుతూ దూసుకుపోతుంది. మరోసారి శ్రీ విష్ణు, నివేదా థామస్ విభిన్నమైన కథలను ఎంచుకుంటారని ఈ సినిమాతో రుజువైంది.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఇక ఈసినిమాను చూసిన సెలబ్రిటీలు కూడా సినిమాపై ప్రశంసలు కురిపిస్తున్నారు. తాజాగా ఈసినిమాను స్టైలిష్ స్టార్ అల్లు అర్జున్ చూసి ప్రశంసుల కురిపించారు. ‘బ్రోచేవారెవరురా చిత్రాన్ని చూశాను. చివరి వరకు థ్రిల్లింగా ఉండటంతో పాటు వినోదభరితంగా ఉంది. ఈ సినిమాకు పనిచేసిన సాంకేతిక నిపుణులందరికీ కంగ్రాట్స్‌. శ్రీ విష్ణు మంచి చిత్రాలు చేయడానికి ప్రయత్నిస్తుంటాడు’ అని ట్వీట్‌ చేశాడు.

ఇక ఈ ట్వీట్ కు నివేథా స్పందించి మరో ట్వీట్ చేసింది. ‘బన్నీ థాంక్యూ వెరీ మచ్‌’ అంటూ తన ట్వీట్ లో పేర్కొంది.

[subscribe]

[youtube_video videoid=r4sjtUcov1w]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here