మ‌రో త‌మిళ చిత్రంలో ర‌ష్మిక‌?

Rashmika Mandanna Signs Another Tamil Movie,Telugu Filmnagar,Telugu Film Updates,Tollywood Cinema News,2019 Latest Telugu Movie News,Rashmika Mandanna New Movie News,Actress Rashmika To Do Another Tamil Movie,Rashmika Mandanna Makes Another Kollywood Film,Rashmika Mandanna Next Film Update,Heroine Rashmika Makes Another Tamil Debut
Rashmika Mandanna Signs Another Tamil Movie

క‌న్న‌డ‌, తెలుగు చిత్ర ప‌రిశ్ర‌మ‌ల్లో సంచ‌ల‌న క‌థానాయిక‌గా పేరు తెచ్చుకుంది ర‌ష్మిక మంద‌న్న‌. రెండు చోట్లా వ‌రుస విజ‌యాల‌తో దూసుకుపోతున్న ఈ క‌న్న‌డ క‌స్తూరి… ప్ర‌స్తుతం ఓ త‌మిళ చిత్రంలోనూ న‌టిస్తున్న సంగ‌తి తెలిసిందే. కోలీవుడ్ స్టార్ కార్తి హీరోగా న‌టిస్తున్న ఈ సినిమా… శ‌ర‌వేగంగా చిత్రీక‌ర‌ణ జ‌రుపుకుంటోంది. ఇదిలా ఉంటే… కార్తి సినిమా పూర్త‌య్యే లోపే ర‌ష్మిక మ‌రో త‌మిళ చిత్రానికి గ్రీన్ సిగ్న‌ల్ ఇచ్చింద‌ని కోలీవుడ్ టాక్‌.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఆ వివ‌రాల్లోకి వెళితే… త‌మిళ‌నాట వ‌రుస విజ‌యాల‌తో దూసుకుపోతున్న శివ‌కార్తికేయ‌న్ హీరోగా విఘ్నేష్ శివన్ ద‌ర్శ‌క‌త్వంలో ఓ సినిమా తెర‌కెక్క‌నుంది. ఇందులో క‌థానాయిక పాత్ర కోసం ర‌ష్మిక పేరు ప‌రిశీల‌న‌లో ఉంది. త్వ‌ర‌లోనే ర‌ష్మిక ఎంట్రీపై క్లారిటీ వ‌స్తుంది.

కాగా… ప్ర‌స్తుతం ర‌ష్మిక తెలుగులో యూత్ ఐకాన్ విజ‌య్ దేవ‌ర‌కొండకి జోడీగా `డియ‌ర్ కామ్రేడ్‌`లో న‌టిస్తున్న సంగ‌తి తెలిసిందే. మే 31న ఈ సినిమా తెలుగుతో పాటు త‌మిళ‌, క‌న్న‌డ‌, మ‌ల‌యాళ భాష‌ల్లోనూ రిలీజ్ కానుంది.

[subscribe]

[youtube_video videoid=Xu8P7-r76sk]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

thirteen + eight =