జూలై నుంచి బాల‌కృష్ణ‌, బోయ‌పాటి చిత్రం?

Balakrishna Boyapati Movie to kick start Soon,Telugu Filmnagar,Telugu Film Updates,Tollywood Cinema News,2019 Latest Telugu Movie News,Balakrishna And Boyapati Srinu New Project To Kick Start Soon,Balakrishna and Boyapati New Movie Shooting,Balakrishna Next Film Shooting Updates,Balakrishna and Boyapati Srinu Movie Latest News
Balakrishna Boyapati Movie to kick start Soon

న‌ట‌సింహ నంద‌మూరి బాల‌కృష్ణకి అచ్చొచ్చిన ద‌ర్శ‌కుడిగా పేరు తెచ్చుకున్నాడు మాస్ సినిమాల స్పెష‌లిస్ట్ బోయ‌పాటి శ్రీ‌ను. ఈ ఇద్ద‌రి కాంబినేష‌న్‌లో వ‌చ్చిన `సింహా` (2010), `లెజెండ్‌` (2014) చిత్రాలు ఆ యా సంవ‌త్స‌రాల్లో బాక్సాఫీస్‌కి కొత్త క‌ళ‌ను తీసుకువ‌చ్చాయి. ఈ నేప‌థ్యంలో… ఐదేళ్ళ సుదీర్ఘ విరామం త‌రువాత వీరి క‌ల‌యిక‌లో మ‌రో సినిమా రానుంది. గ‌త చిత్రాల త‌ర‌హాలోనే ఈ సారి కూడా క‌మ‌ర్షియ‌ల్ ఎంట‌ర్‌టైన‌ర్‌తోనే ఈ కాంబో ప‌ల‌క‌రించ‌నుంద‌ని స‌మాచారం.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

కాగా… ఈ సినిమాకి సంబంధించిన షూటింగ్ కార్య‌క్ర‌మాలు ఎన్నిక‌ల హ‌డావిడి పూర్తిగా ముగిసాకే… అంటే జూలై నెల ప్రాంతంలో మొద‌ల‌వుతుంద‌ని టాలీవుడ్ టాక్‌. ఈ లోగా… ఈ సినిమాకి సంబంధించిన ప్రీ ప్రొడ‌క్ష‌న్ ప‌నులు పూర్తి చేసే ప‌నిలో ఉన్నాడు బోయ‌పాటి. అంతేకాదు… శ‌ర‌వేగంగా చిత్రీక‌ర‌ణ పూర్తిచేసి 2020 సంక్రాంతికి ఈ ప‌క్కా మాస్ ఎంట‌ర్‌టైన‌ర్‌ని బ‌రిలోకి దింపే ప‌నుల్లో ఉన్నాడాయ‌న‌. మ‌రి… ఈ చిత్రంతో బాల‌య్య‌, బోయ‌పాటి హ్యాట్రిక్‌ని మూట‌గ‌ట్టుకుంటారేమో చూడాలి.

[subscribe]

[youtube_video videoid=An5jOvff3RA]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

six + fifteen =