నానికి జోడీగా అదితి రావ్ హైద‌రీ?

Actor Nani Next Film News, Aditi Rao Hydari New Movie Updates, Latest Telugu Movies News, Nani & Aditi Rao Hydari To Pair Up For The First Time?, Nani And Aditi Rao Hydari To Pair Up For The First Time?, Nani And Aditi Rao Hydari Upcoming Movie News, Nani Next Film News, Telugu Film News 2019, Telugu Filmnagar, Tollywood Cinema Updates
Nani & Aditi Rao Hydari To Pair Up For The First Time?

గ‌త ఏడాది విడుద‌లైన ఫీల్‌గుడ్ రొమాంటిక్ ఎంట‌ర్‌టైన‌ర్ `స‌మ్మోహ‌నం`లో త‌న అందం, అభిన‌యంతో స‌మ్మోన‌ప‌రిచింది అందాల తార అదితి రావ్ హైద‌రీ. అలాగే సొంత డ‌బ్బింగ్‌తో మురిపించింది. అంతేకాదు…`స‌మ్మోహ‌నం` త‌రువాత వ‌చ్చిన‌ `అంత‌రిక్షం 9000 కె.ఎం.పి.హెచ్‌`తోనూ మెస్మ‌రైజ్ చేసింది. ప్ర‌స్తుతం త‌మిళ చిత్రం `సైకో`తో బిజీగా ఉన్న అదితి… అతి త్వ‌ర‌లో మ‌రో తెలుగు చిత్రంలో న‌టించే అవ‌కాశ‌ముంద‌ని ఫిల్మ్‌న‌గ‌ర్ టాక్‌.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఆ వివ‌రాల్లోకి వెళితే… `స‌మ్మోహ‌నం` ద‌ర్శ‌కుడు ఇంద్ర‌గంటి మోహ‌న‌కృష్ణ ద‌ర్శ‌క‌త్వంలో సుధీర్ బాబు క‌థానాయ‌కుడిగా ఓ ఇంట్రెస్టింగ్ ఫిల్మ్ తెర‌కెక్క‌నుంది. ఇందులో నేచుర‌ల్ స్టార్ నాని ఓ డిఫ‌రెంట్ రోల్‌లో సంద‌డి చేయ‌నున్నాడు. కాగా… ఆ పాత్ర‌కి జోడీగా అదితి న‌టించ‌నుంద‌ని స‌మాచారం. అదే గ‌నుక జ‌రిగితే… నాని, అదితి కాంబోలో వ‌చ్చే తొలి చిత్ర‌మిదే అవుతుంది. త్వ‌ర‌లోనే ఈ విష‌యంపై క్లారిటీ రావ‌చ్చు.

ఇక‌ `సైకో` విష‌యానికి వ‌స్తే… `డిటెక్టివ్` ఫేమ్ మిస్కిన్ రూపొందిస్తున్న ఈ సైకలాజిక‌ల్ యాక్ష‌న్ థ్రిల్ల‌ర్‌లో ఉద‌య‌నిధి స్టాలిన్‌, నిత్యా మీన‌న్ ఇత‌ర ముఖ్య పాత్ర‌ల్లో ద‌ర్శ‌న‌మివ్వ‌నున్నారు. ఈ ఏడాదిలోనే ఈ సినిమా ప్రేక్ష‌కుల ముందుకు రానుంది.

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.