`తుగ్ల‌క్‌`గా క‌ళ్యాణ్ రామ్‌?

Interesting Title For Kalyan Ram New Movie,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2019,Tollywood Cinema Updates,Kalyan Ram Upcoming Movie News,Nandamuri Kalyan Ram Next Film News,Kalyan Ram New Movie Updates,Kalyan Ram Next Project Details
Interesting Title For Kalyan Ram New Movie

`118` విజ‌యం… నంద‌మూరి క‌ళ్యాణ్ రామ్‌లో స‌రికొత్త ఉత్సాహాన్ని నింపింది. ఈ నేప‌థ్యంలో… మ‌రింత జోష్‌తో త‌న త‌దుప‌రి చిత్రాల‌కు స‌న్న‌ధ్ధ‌మ‌వుతున్నాడు ఈ టాలెంటెడ్ హీరో. వినిపిస్తున్న‌ క‌థ‌నాల ప్ర‌కారం… క‌ళ్యాణ్ రామ్ నెక్ట్స్ ప్రాజెక్ట్ నూత‌న ద‌ర్శ‌కుడు మ‌ల్లిడి వ‌శిష్ట్ డైరెక్ష‌న్‌లో ఉంటుంద‌ని టాలీవుడ్ టాక్‌. అంతేకాదు… ఈ సినిమాని త‌న సొంత సంస్థ య‌న్టీఆర్‌ ఆర్ట్స్ బేన‌ర్ పై నిర్మించే అవ‌కాశ‌ముంద‌ని స‌మాచారం. కాగా… సోషియో ఫాంట‌సీ క‌మ‌ర్షియ‌ల్ ఎంట‌ర్‌టైన‌ర్‌గా తెర‌కెక్క‌నున్న ఈ సినిమాకి `తుగ్ల‌క్‌` అనే టైటిల్‌ని ఫిక్స్ చేశార‌ని తెలుస్తోంది. అలాగే అవుట్ అండ్ అవుట్ హిలేరియ‌స్ ఎంట‌ర్‌టైన‌ర్‌గా ఈ మూవీ ఉంటుంద‌ని టాక్‌. ఈ నెల‌లోనే ఈ సినిమాకి సంబంధించిన ప్రారంభోత్స‌వం జ‌రుగుతుంద‌ని ఫిల్మ్‌న‌గ‌ర్ వ‌ర్గాలు ముచ్చ‌టించుకుంటున్నాయి.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

కాగా… ఈ చిత్రంతో పాటు శ్రీ‌వాస్ ద‌ర్శ‌క‌త్వంలో ఓ సినిమా, సితార ఎంట‌ర్‌టైన్‌మెంట్స్‌లో మ‌రో చిత్రం చేసేందుకు క‌ళ్యాణ్ రామ్ ప్లాన్ చేస్తున్నాడ‌ట‌. త్వ‌ర‌లోనే ఈ మూడు చిత్రాల‌కు సంబంధించిన అధికారిక ప్ర‌క‌ట‌న‌లు వ‌చ్చే అవ‌కాశ‌ముంది.

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

5 × one =