నాని, శ‌ర్వానంద్ ఒకే తేదిని టార్గెట్ చేశారా?

Nani and Sharwanand To Release Their Movies On Same Day?,Telugu Filmnagar,Telugu Film Updates,Tollywood Cinema News,2019 Latest Telugu Movies News,Nani and Sharwanand Movies to Release in Same Day,Nani Upcoming Movies in 2019,Upcoming Movies of Sharwanand in 2019,Sharwanand New Movie Updates
Nani and Sharwanand To Release Their Movies On Same Day?

నేచుర‌ల్ స్టార్ నాని తాజా చిత్రం `జెర్సీ`, శ‌ర్వానంద్ పేరు నిర్ణ‌యించ‌ని అప్‌క‌మింగ్ ప్రాజెక్ట్ (సుధీర్ వ‌ర్మ ద‌ర్శ‌కుడు)… వేస‌వి కానుక‌గా ప్రేక్ష‌కుల ముందుకు రానున్న సంగ‌తి తెలిసిందే. ఈ రెండు సినిమాల మ‌ధ్య నెల‌కి పైగా గ్యాప్ ఉండ‌నుంది. అయితే… ఈ ఇద్ద‌రి త‌దుప‌రి చిత్రాలు మాత్రం ఒకే రోజున విడుద‌ల‌య్యే అవ‌కాశ‌ముంద‌ని టాలీవుడ్ టాక్‌.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఆ వివ‌రాల్లోకి వెళితే… `జెర్సీ` త‌రువాత నాని న‌టిస్తున్న`గ్యాంగ్ లీడ‌ర్‌` ఆగ‌స్టులో రిలీజ్ కానుంద‌ని చిత్ర యూనిట్ అధికారికంగా ప్ర‌క‌టించింది. తాజా స‌మాచారం ప్ర‌కారం… `సాహో` విడుద‌లైన రెండు వారాల త‌రువాత అంటే… ఆగ‌స్టు 29న `గ్యాంగ్ లీడ‌ర్‌` తెర‌పైకి వ‌చ్చే అవ‌కాశ‌ముంద‌ని తెలిసింది. క‌ట్ చేస్తే… స‌రిగ్గా అదే రోజున శ‌ర్వానంద్ నెక్ట్స్ ప్రాజెక్ట్ అయిన `96` రీమేక్ కూడా విడుద‌ల‌య్యే అవ‌కాశ‌ముంద‌ని ఫిల్మ్‌న‌గ‌ర్ వ‌ర్గాల ఇన్‌ఫ‌ర్‌మేష‌న్‌. అంటే… ఒకే రోజున నాని, శ‌ర్వానంద్ సినిమాలు బాక్సాఫీస్ వ‌ద్ద పోటీ ప‌డే అవ‌కాశ‌ముంద‌న్న‌మాట‌. మరి… ఈ ఇద్ద‌రూ అదే రోజున వ‌స్తారా లేదంటే గ్యాప్ తీసుకుంటారా అన్న‌ది ప్ర‌స్తుతం టాలీవుడ్‌లో ఆస‌క్తిక‌రంగా మారింది.

[subscribe]

[youtube_video videoid=uf0qH2M9fG0]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

fifteen − thirteen =