వేర్వేరు నేప‌థ్యాల‌తో విజ‌య్ దేవ‌ర‌కొండ నెక్ట్స్ ప్రాజెక్ట్స్‌

2019 Latest Telugu Movies News, Actor Vijay Deverakonda New Movies News, Hero Vijay Deverakonda Upcoming Films in 2019, Telugu Film Updates, Telugu Filmnagar, Tollywood Cinema Updates, Vijay Deverakonda Coming Up With Interesting Projects, Vijay Deverakonda Latest Movies News, Vijay Deverakonda Next Movies Updates, Vijay Deverakonda Next With Crazy Projects
Vijay Deverakonda Coming Up With Interesting Projects

గ‌త ఏడాది `గీత గోవిందం`, `టాక్సీవాలా` చిత్రాల‌తో ఘ‌న‌విజ‌యాల‌ను అందుకున్న యూత్ ఐకాన్‌ విజ‌య్ దేవ‌ర‌కొండ‌… ఈ సంవ‌త్స‌రం రెండు సినిమాల‌తో సంద‌డి చేయ‌నున్నాడు. అందులో ఒక‌టి నూత‌న ద‌ర్శ‌కుడు భ‌ర‌త్ క‌మ్మ రూపొందిస్తున్న `డియ‌ర్ కామ్రేడ్‌` కాగా… మ‌రొక‌టి సెన్సిబుల్ డైరెక్ట‌ర్ క్రాంతి మాధ‌వ్ రూపొందిస్తున్న పేరు నిర్ణ‌యించ‌ని సినిమా. ఈ రెండు సినిమాలు కూడా… వేర్వేరు నేప‌థ్యాల‌తో తెర‌కెక్కుతున్నాయ‌ని స‌మాచారం.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఆ వివ‌రాల్లోకి వెళితే… `డియ‌ర్ కామ్రేడ్‌` చిత్రంలో స్టూడెంట్ లీడ‌ర్‌గా విజ‌య్ క‌నిపించ‌నుండ‌గా… ఈ సినిమా పూర్తిగా కాకినాడ నేప‌థ్యంలో తెర‌కెక్కుతోంద‌ని తెలిసింది. ఇక క్రాంతి మాధ‌వ్ రూపొందిస్తున్న సినిమాలో సింగ‌రేణి కార్మికుల కోసం పోరాడే యూనియ‌న్ లీడ‌ర్‌గా దేవ‌ర‌కొండ ద‌ర్శ‌న‌మివ్వ‌నుండ‌గా… ఈ చిత్రం తెలంగాణ అర్బ‌న్ నేటివిటీతో ఉంటుంద‌ని టాక్‌. అంతేకాదు… ఈ సినిమాలో ఎనిమిదేళ్ళ పిల్లాడికి తండ్రిగా క‌నిపించ‌నున్నాడ‌ట విజ‌య్‌. మ‌రి… ఈ వార్త‌ల్లో ఎంత నిజముందో త్వ‌ర‌లోనే తెలుస్తుంది.

కాగా… `డియ‌ర్ కామ్రేడ్‌`లో ర‌ష్మిక మంద‌న్న హీరోయిన్‌గా న‌టిస్తుండ‌గా… వేస‌వి కానుక‌గా మే నెల‌లో ఈ క్రేజీ ప్రాజెక్ట్ తెర‌పైకి రానుంది. ఇక క్రాంతి మాధ‌వ్ చిత్రంలో విజ‌య్‌కి జోడీగా రాశీ ఖ‌న్నా, కేథరిన్ ట్రెసా, ఐశ్వ‌ర్యా రాజేష్‌, ఇజాబెల్లా న‌టిస్తుండ‌గా… ఈ సినిమా ఏడాది చివ‌ర‌లో తెర‌పైకి రానుంది.

[subscribe]

[youtube_video videoid=1ZLTAIfJzvc]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.