వ‌రుణ్ తేజ్‌కిదే మొద‌టిసారి

Varun Tej To Act In A Remake For The First Time,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2019,Tollywood Cinema Updates,Varun Tej Latest News,Varun Tej New Movie Updates,Varun Tej Next Film Details,Mega Prince Varun Tej Latest News
Varun Tej To Act In A Remake For The First Time

`ఫిదా`, `తొలిప్రేమ‌` త‌రువాత `ఎఫ్ 2` రూపంలో మ‌రో ఘ‌న‌విజ‌యాన్ని అందుకున్నాడు యువ క‌థానాయ‌కుడు వ‌రుణ్ తేజ్. ప్ర‌స్తుతం ఈ మెగా ప్రిన్స్ రెండు చిత్రాల‌ను ప‌ట్టాలెక్కించే ప‌నిలో ఉన్నాడు. అందులో ఒక‌టి… `జిగ‌ర్తండా` రీమేక్ కాగా… మ‌రొక‌టి నూత‌న ద‌ర్శ‌కుడు కిర‌ణ్ కొర్ర‌పాటి రూపొందించ‌నున్న స్పోర్ట్స్ డ్రామా. `జిగ‌ర్తండా` రీమేక్ విష‌యానికి వ‌స్తే… ప్ర‌ముఖ ద‌ర్శ‌కుడు హ‌రీష్ శంక‌ర్ ఈ చిత్రాన్ని తెర‌కెక్కించ‌నున్నాడు. రేపు(ఆదివారం) లాంఛ‌నంగా ఈ ప్రాజెక్ట్ ప్రారంభం కానుంది. ఆస‌క్తిక‌ర‌మైన విష‌య‌మేమిటంటే… కెరీర్‌లో ఇప్ప‌టివ‌ర‌కు ఎనిమిది చిత్రాల‌ను పూర్తి చేసిన వ‌రుణ్… మొద‌టిసారిగా న‌టిస్తున్న రీమేక్ ఇదే కావ‌డం విశేషం. హీరోగా న‌టించిన తొలి చిత్రం `ముకుంద‌`తో మొద‌లుకుని `కంచె`, `లోఫ‌ర్‌`, `మిస్ట‌ర్‌`, `ఫిదా`, `తొలిప్రేమ‌`, `అంత‌రిక్షం`, `ఎఫ్ 2`వ‌ర‌కు వ‌రుణ్ న‌టించిన అన్ని సినిమాలూ స్ట్ర‌యిట్ ఫిల్మ్స్‌నే కావ‌డం గ‌మ‌నార్హం. ఈ నేప‌థ్యంలో… వ‌రుణ్ ఫ‌స్ట్ టైమ్ చేస్తున్న రీమేక్ అత‌నికి మంచి విజ‌యాన్ని అందించాల‌ని కోరుకుందాం.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

[subscribe]

[youtube_video videoid=t-SWlHFaFUk]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

seventeen − 13 =