ప‌్ర‌భాస్ తో ముచ్చ‌ట‌గా మూడోసారి?

Dil Raju to Bankroll Prabhas and Prashanth Neel Movie,Telugu Filmnagar,Tollywood Cinema Latest News,Telugu Film Updates,Latest Telugu Movies 2019,Prabhas Next Movie With KGF Director,Dil Raju Planning a Movie For Prabhas and Prashanth Neel,KGF Director Prashanth Neel Next With Prabhas
Dil Raju to Bankroll Prabhas and Prashanth Neel Movie

ప్ర‌ముఖ నిర్మాత `దిల్‌` రాజు… దాదాపు అగ్ర హీరోలంద‌రితోనూ సినిమాల‌ను నిర్మించారు. ఈ క‌థానాయ‌కుల‌లో.. యంగ్ రెబ‌ల్ స్టార్ ప్ర‌భాస్ కూడా ఉన్నారు. వీరిద్ద‌రి తొలి కాంబినేష‌న్ మూవీ `మున్నా` ఆశించిన విజ‌యం సాధించ‌క‌పోయినా… రెండో చిత్రం `Mr. ప‌ర్‌ఫెక్ట్‌` బాక్సాఫీస్ వ‌ద్ద విజేత‌గా నిల‌చింది. దాదాపు ఎనిమిదేళ్ళ త‌రువాత ఈ కాంబినేష‌న్‌లో ముచ్చ‌ట‌గా మూడో సినిమా రాబోతుంద‌ని ఫిల్మ్ న‌గ‌ర్ వ‌ర్గాలు ముచ్చ‌టించుకుంటున్నాయి. ఆ వివ‌రాల్లోకి వెళితే… క‌న్న‌డంలో రూపొంది తెలుగు, త‌మిళ‌, మ‌ల‌యాళ‌, హిందీ భాష‌ల్లోనూ డ‌బ్బింగ్ అయిన `కేజీఎఫ్‌`… ఇటీవ‌ల విడుద‌లై ఘ‌న‌విజయం సాధించిన సంగతి తెలిసిందే. ఈ సినిమాకి ద‌ర్శ‌క‌త్వం వ‌హించిన ప్ర‌శాంత్ నీల్‌… ప్ర‌భాస్‌తో ఓ సినిమా చేయ‌డానికి స‌న్నాహాలు చేసుకుంటున్నారని ఆ మ‌ధ్య వార్త‌లు వినిపించిన సంగ‌తి తెలిసిందే. తాజా స‌మాచారం ప్ర‌కారం… ఈ సినిమాని `దిల్‌` రాజు నిర్మించే అవ‌కాశం ఉంద‌ని వినిపిస్తోంది. ఇప్ప‌టికే ఈ ప్రాజెక్ట్‌కు సంబంధించి ఈ ముగ్గురి మ‌ధ్య చ‌ర్చ‌లు జ‌రిగాయ‌ని కొన్ని క‌థ‌నాలు వ‌స్తున్నాయి. మ‌రి… ఈ వార్త‌ల్లో ఎంత నిజ‌ముందో తెలియ‌దు గానీ… ఒక‌వేళ ఈ కాంబినేష‌న్‌ వ‌ర్క‌వుట్ అయితే మాత్రం 2020లో ఈ సినిమా తెర‌పైకి వ‌చ్చే అవ‌కాశ‌ముంది. చూద్దాం… ఏం జ‌రుగుతుందో?

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here