విజయ్ ది గోట్ బర్త్ డే షాట్స్ వీడియో రిలీజ్

special video out from vijays goat movie

తమిళ్ స్టార్ హీరో విజయ్ గురించి తెలుగు ప్రేక్షకులకు ప్రత్యేకమైన పరిచయం అవసరం లేదు. తెలుగులో కూడా తనకు మంచి ఫాలోయింగ్ ఉంది. అందుకే తన సినిమాలను తమిళ్ తో పాటు తెలుగులో కూడా రిలీజ్ చేస్తుంటాడు. ఇక ఇప్పుడు మరో సినిమాతో వస్తున్నాడు విజయ్. వెంకట్ ప్రభు దర్శకత్వంలో విజయ్ హీరోగా వస్తున్న సినిమా ది గోట్. యాక్షన్ ఎంటర్ టైనర్ గా తెరకెక్కుతున్న ఈసినిమా సైలెంట్ గా పోస్ట్ ప్రొడక్షన్ పనులను ముగించుకుంటూ రిలీజ్ కు సిద్దమవుతుంది.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఇక నేడు విజయ్ పుట్టినరోజు అన్న సంగతి తెలిసిందే కదా. ఈనేపథ్యంలోనే విజయ్ పుట్టిన రోజు సందర్భంగా ఈసినిమా నుండి సెకండ్ సింగిల్ ను రిలీజ్ చేస్తున్నట్టు ప్రకటించారు మేకర్స్. అయితే ఈలోపు ఫ్యాన్స్ మరో ట్రీట్ ఇచ్చారు. ది గోట్ బర్త్ డే షాట్స్ పేరుతో ఒక వీడియోను రిలీజ్ చేశారు. ఇక వీడియో అయితే ఆకట్టుకుంటుంది. వీడియోలో క్రేజీ ఛేజింగ్ సీక్వెన్స్ ను చూపించగా అందులో విజయ్ డ్యూయల్ రోల్ లో కనిపించారు. యువన్ శంకర్ రాజా సాలిడ్ బ్యాక్ గ్రౌండ్ స్కోర్ తో వచ్చిన ఈవీడియో సినిమాపై అంచనాలను పెంచేసింది.

కాగా సినిమాలో విజయ్ కు జోడీగా మీనాక్షి చౌదరి హీరోయిన్ గా నటిస్తుండగా స్నేహ, ప్రశాంత్, ప్రభుదేవా, జైరాం, లైలా, కమెడియన్, అజ్మల్, యోగిబాబు, వైభవ్ తదితరులు కీలక పాత్రల్లో నటిస్తున్నారు. ఈసినిమాను ఏజీఎస్‌ ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్స్‌ బ్యానర్ పై అర్చన కల్పతి నిర్మిస్తున్నారు. యువన్‌శంకర్‌ రాజా సంగీతం అందిస్తున్నాడు. తమిళంతో పాటు తెలుగు, హిందీ భాషల్లో ఈ సినిమా రిలీజ్ కాబోతుంది. సెప్టెంబర్ 5వ తేదీన ప్రేక్షకుల ముందుకు రానుంది.

ఆన్ లైన్ లో మూవీస్ ని వీక్షించేందుకు కింద ఉన్న లింక్స్ ని క్లిక్ చేసి వినోదాన్ని పొందగలరు : 👇
తెలుగు          తమిళ్          కన్నడ          మలయాళం          డబ్బేడ్ ఫిలిమ్స్

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.