సరిపోదా శనివారం-ఫస్ట్ సింగిల్ గరం గరం సాంగ్ రిలీజ్

Saripodhaa Sanivaaram movie first single garam garam song out now

వివేక్ ఆత్రేయ దర్శకత్వంలో న్యాచురల్ స్టార్ నాని హీరోగా వస్తున్న సినిమా సరిపోదా శనివారం. యాక్షన్ ఎంటర్ టైనర్ గా భారీ బడ్జెట్ తో ఈసినిమా వస్తుంది. ప్రస్తుతం అయితే ఈసినిమా షూటింగ్ ను పూర్తిచేసుకుంటుంది. ఈ సినిమా నుంచి ఇప్ప‌టికే విడుద‌ల చేసిన గ్లింప్స్‌, పలు పోస్టర్లు ప్రేక్ష‌కుల‌ను ఆక‌ట్టుకున్నాయి.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఇక ఈసినిమా మ్యూజికల్ ప్రమోషన్స్ ను కూడా మొదలుపెట్టారు. దీనిలో భాగంగానే ఫస్ట్ సింగిల్ కు సంబంధించిన అప్ డేట్ కూడా ఇప్పటికే వచ్చేసింది. గరం గరం అంటూ వచ్చే ఫస్ట్ సింగిల్ ను రిలీజ్ చేయనున్నట్టు తెలిపారు. ఇప్పుడు తాజాగా ఈపాటను రిలీజ్ చేశారు మేకర్స్. గ‌రం గ‌రం యముడ‌యో.. సహనాల శివుడయో.. నరం నరం బిగువయో నియామాల తెగువయో అంటూ సాగిన ఈ పాట ఫుల్ మాస్‌గా ఉంది. ఈ పాట‌ను విశాల్ ద‌ద్లానీ పాడ‌గా.. జేక్స్ బిజోయ్ సంగీతం.. సనాపతి భరద్వాజ్ పాత్రుడు లిరిక్స్ అందించారు.

కాగా ప్రియాంక మోహన్ హీరోయిన్ గా నటిస్తున్న ఈసినిమాలో తమిళ్ టాలెంటెడ్ నటుడు ఎస్ జే సూర్య కూడా ఒక కీలక పాత్రలో నటిస్తున్నాడు. ఈసినిమాను డీవీవీ ఎంటర్ టైన్ మెంట్స్ పై  నిర్మిస్తున్నారు. సెన్సేషనల్ కంపోజర్ జేక్స్ బిజోయ్ సంగీతం అందించగా, మురళి జి సినిమాటోగ్రాఫర్, కార్తీక శ్రీనివాస్ ఎడిటర్. ఈ పాన్ ఇండియా చిత్రం ఆగస్టు 29, 2024న తెలుగు, తమిళం, కన్నడ, మలయాళం, హిందీ భాషల్లో విడుదల కానుంది.

ఆన్ లైన్ లో మూవీస్ ని వీక్షించేందుకు కింద ఉన్న లింక్స్ ని క్లిక్ చేసి వినోదాన్ని పొందగలరు :
తెలుగు          తమిళ్          కన్నడ          మలయాళం          డబ్బేడ్ ఫిలిమ్స్

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.