కొర‌టాల శివకు బ‌ర్త్ డే విషెస్ చెప్పిన దేవర టీమ్

Devara Team Extends Birthday Wishes To Director Koratala Siva

టాలీవుడ్ యంగ్ టైగర్ ఎన్టీఆర్ హీరోగా నటిస్తోన్న తాజా చిత్రం ‘దేవర’. స్టార్ డైరెక్టర్ కొరటాల శివ దర్శకత్వం వహిస్తున్న ఈ మూవీలో జాన్వీకపూర్‌ కథానాయికగా నటిస్తుండగా, సైఫ్‌అలీఖాన్ విల‌న్‌ పాత్రలో కనిపించనున్నారు. కాగా ‘జన‌తా గ్యారేజ్’ వంటి బ్లాక్ బ‌స్ట‌ర్ త‌ర్వాత ఎన్టీఆర్, కొరటాల శివ కాంబోలో వస్తున్న సినిమా కావడంతో దీనిపై భారీ అంచ‌నాలు ఉన్నాయి. ఈ సినిమా నుంచి ఇప్పటికే విడుదలైన ఫస్ట్ లుక్ పోస్టర్స్, ఫస్ట్ సింగిల్ ఫియర్ సాంగ్ ఆకట్టుకున్నాయి.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఇదిలావుంటే నేడు చిత్ర ద‌ర్శ‌కుడు కొర‌టాల శివ జన్మదినం జరుపుకుంటున్నారు. ఈ సంద‌ర్భంగా దేవ‌ర టీమ్ ఆయనకు బ‌ర్త్ డే విషెస్ తెలిపింది. ఈ మేరకు శనివారం సోషల్ మీడియా వేదికగా చిత్ర యూనిట్ ఇలా తెలిపింది.. “జీనియస్ డైరెక్టర్ కొరటాల శివకు జన్మదిన శుభాకాంక్షలు. ఇండియన్ సినిమా చరిత్రలో ‘దేవర’ను భారీ తుఫానుగా మార్చే అతని అసమానమైన విజన్ కోసం సిద్ధంగా ఉండండి” అని పేర్కొంది. ఈ సందర్భంగా కొరటాలపై రూపొందించిన ఒక స్పెషల్ వీడియోను షేర్ చేసింది.

ఇక హై ఓల్టేజ్‌ యాక్షన్‌ ఎంటర్‌టైనర్‌గా ఈ చిత్రాన్ని ఎన్టీఆర్‌ ఆర్ట్స్‌, యువ సుధ ఆర్ట్స్‌ పతాకాలపై సుధాకర్‌, హరికృష్ణ కె నిర్మిస్తున్నారు. ‘దేవర’ చిత్రానికి మ్యూజిక్ సెన్సేషన్ అనిరుధ్‌ రవిచందర్‌ సంగీతం అందిస్తుండగా.. శ్రీకర ప్రసాద్ ఎడిటర్‌గా.. సాబు సిరిల్ సినిమాటోగ్రాఫర్‌గా పనిచేస్తున్నారు. కాగా విస్మరణకు గురైన ఓ తీర ప్రాంతం నేపథ్యంలో తెరకెక్కుతోన్న ఈ చిత్రం రెండు భాగాలుగా రూపొందుతుండగా.. ఫస్ట్ పార్ట్ ద‌స‌రా కానుక‌గా సెప్టెంబర్ 27న ప్రపంచవ్యాప్తంగా గ్రాండ్‌గా విడుదలవుతోంది.

ఆన్ లైన్ లో మూవీస్ ని వీక్షించేందుకు కింద ఉన్న లింక్స్ ని క్లిక్ చేసి వినోదాన్ని పొందగలరు : 👇
తెలుగు          తమిళ్          కన్నడ          మలయాళం          డబ్బేడ్ ఫిలిమ్స్

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.