పుష్ప2 టీజర్ రిలీజ్ డేట్ వచ్చేసింది

pushpa 2 movie teaser release date fixed

ఐకాన్ స్టార్ అల్లు అర్జున్ ప్రస్తుతం ఫుల్ జోష్ లో ఉన్నాడు. పుష్ప సినిమాతో పెరిగిన క్రేజ్ ఇప్పటికీ కొనసాగుతూనే ఉంది. అల్లు అర్జున్ హీరోగా సుకుమార్ దర్శకత్వంలో గంధపు చెక్కల స్మగ్లింగ్ నేపథ్యంలో రా అండ్ రస్టిక్ గా వచ్చిన సినిమా పుష్ప. ఈసినిమా సంచలన విజయం సాధించింది. దీంతో అల్లు అర్జున్ క్రేజ్ ఒక్కసారిగా దేశవ్యాప్తంగా పెరిగిపోయింది. అంతేకాదు నేషనల్ అవార్డ్ కూడా దక్కింది. సోషల్ మీడియాలో ఫాలోవర్లతో టాప్ ప్లేస్ లో ఉన్నాడు. ఇక రీసెంట్ గా దుబాయ్ లోని టుస్సాడ్స్ మ్యూజియంలో వాక్స్ స్టాచ్యూ కూడా పెట్టారు. ఇలా పుష్పతో బన్నీ రేంజ్ మారిపోయింది.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఇప్పుడు ఫ్యాన్స్ తో పాటు దేశవ్యాప్తంగా ఉన్న అభిమానులు ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తుంది పుష్ప 2 కోసం. ఈసినిమా ప్రస్తుతం షూటింగ్ ను శరవేగంగా జరుపుకుంటున్న సంగతి తెలిసిందే కదా. ఇదిలా ఉండగా ఏప్రిల్ 8వ తేదీన అల్లు అర్జున్ పుట్టినరోజు. ఇక ఆరోజు పుష్ప 2 నుండి సాలిడ్ అప్ డేట్ వస్తుందని ఎప్పటినుండో వార్తలు వస్తున్న సంగతి కూడా విదితమే. అయితే ఇప్పుడు ఆ వెయిటింగ్ కు బ్రేకులు పడ్డాయి. పుష్ప 2 మేకర్స్ క్రేజీ అప్ డేట్ తో వచ్చారు. బన్నీ పుట్టిన రోజు సందర్భంగా ఏప్రిల్8వ తేదీన పుష్ప2 టీజర్ ను రిలీజ్ చేయనున్నట్టు అధికారికంగా ప్రకటించారు.

కాగా పుష్ప..ది రూల్ కూడా మైత్రీ మూవీ మేకర్స్‌ బ్యానర్‌పై భారీ బడ్జెట్‌తో తెరకెక్కుతుంది. రెండో పార్టులో కూడా కన్నడ బ్యూటీ రష్మిక మందన్నా ఫీ మేల్‌ లీడ్‌ రోల్‌లో నటిస్తుంది. జగపతిబాబు, అనసూయ, ఫహాద్ ఫాజిల్ కూడా నటిస్తున్నారు. అలానే దేవి శ్రీ ప్రసాద్ సంగీతం అందించనున్నాడు.

ఆన్ లైన్ లో మూవీస్ ని వీక్షించేందుకు కింద ఉన్న లింక్స్ ని క్లిక్ చేసి వినోదాన్ని పొందగలరు : 👇
తెలుగు          తమిళ్          కన్నడ          మలయాళం          డబ్బేడ్ ఫిలిమ్స్

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

5 × 4 =