బృందా వెబ్‌ సిరీస్‌ తో త్రిష డిజిటల్ ఎంట్రీ

Trisha Entry Into Webseries World Soon, Trisha Into Webseries World Soon, Trisha Krishnan, Actress Trisha, Trisha is ready for digital entry, Brinda Webseries, Trisha Latest Movie, Trisha's Upcoming Movie, PS1, PS1 2022, PS1 Movie, PS1 Update, PS1 Latest News, PS1 Telugu Movie, PS1 Latest Update, PS1 Live Updates, PS1 Latest News And Updates, PS1 Telugu Movie Latest Updates, Latest Telugu Movies News, Telugu Film News 2022, Tollywood Movie Updates, Latest Tollywood Updates, Telugu Filmnagar

తెలుగు , తమిళ భాషల పలు బ్లాక్ బస్టర్ మూవీస్ లో తన అందం , అభినయంతో ప్రేక్షకులను అలరిస్తూ త్రిష స్టార్ హీరోయిన్ గా కొనసాగుతున్న విషయం తెలిసిందే. రీసెంట్ గా మణిరత్నం పొన్నియన్‌ సెల్వన్‌ 1 సూపర్ సక్సెస్ అవ్వడంతో త్రిష క్రేజ్‌ మరింత పెరిగింది. ప్రస్తుతం త్రిష తమిళంలో మూడు, మలయాళంలో ఓ క్రేజీ ప్రాజెక్ట్‌లో నటిస్తున్నారు. దళపతి విజయ్ తో ఒక మూవీ తో పాటు మరికొన్ని ఆఫర్లు కూడా త్రిష అందుకొన్నట్టు సమాచారఎం.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

తాజాగా త్రిష సినిమాలతో పాటు డిజిటల్‌ ఎంట్రీకి కూడా త్రిష సిద్ధమయ్యారు. సూర్య వంగల దర్శకత్వంలో త్రిష ప్రధాన పాత్రలోతెలుగు భాషలో రూపొందిన ఇన్వెస్టిగేటివ్‌ థ్రిల్లర్‌ బృందా వెబ్ సిరీస్ తో డిజిటల్ ఎంట్రీ ఇస్తున్నారు. ఈ వెబ్ సిరీస్ లోత్రిష పవర్ ఫుల్ పోలీస్ ఆఫీసర్ పాత్రలోనటించారు. ఈ వెబ్ సిరీస్ సౌత్ భాషలన్నింటిలోకి డబ్బింగ్ కాబోతోంది. బృందా పార్ట్‌ 1 షూటింగ్‌ పూర్తయిన సందర్భంగా త్రిష సోషల్‌ మీడియా ద్వారా స్పందించారు. బృందా షూటింగ్‌ పూర్తిచేశామనీ , .షూటింగ్ కు సహకరించిన ప్రతి ఒక్కరికీ థాంక్స్‌.అనీ , త్వరలోనే మిమ్మల్ని కలుసుకుంటాననీ త్రిష ఇన్ స్టా గ్రామ్ లో పోస్ట్ పెట్టారు.

ఆన్ లైన్ లో మూవీస్ ని వీక్షించేందుకు కింద ఉన్న లింక్స్ ని క్లిక్ చేసి వినోదాన్ని పొందగలరు : 👇
తెలుగు          తమిళ్          కన్నడ          మలయాళం          డబ్బేడ్ ఫిలిమ్స్

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

one × three =