సీతారామం మూవీ సీక్వెల్ పై దుల్కర్ సల్మాన్ స్పందన

Dulquer about Sita Ramam Movie Sequel, Sita Ramam Movie Sequel, Sita Ramam Sequel, Sita Ramam Telugu Movie Sequel, Dulquer about Sita Ramam Sequel, Dulquer Salmaan And Mrunal Thakur's Sita Ramam, Rashmika Mandanna, Hanu Raghavapudi, Sita Ramam, Sita Ramam Movie, Sita Ramam Telugu Movie, Sita Ramam Movie Updates, Sita Ramam Telugu Movie Updates, Sita Ramam Telugu Movie Live Updates, Sita Ramam Movie Latest Collections, Sita Ramam Movie New Collections, Sita Ramam Movie Latest News And Updates, Sita Ramam 2, Telugu Film News 2022, Telugu Filmnagar, Tollywood Latest, Tollywood Movie Updates, Tollywood Upcoming Movies

వైజయంతీ మూవీస్, స్వప్న సినిమాస్ బ్యానర్ పై హను రాఘవపూడి దర్శకత్వంలో దుల్కర్ సల్మాన్ , మృణాల్ ఠాకూర్ జంటగా , రష్మిక ఒక కీలక పాత్రలో నటించిన సీతారామం మూవీ తెలుగు భాషతో పాటు తమిళ , మలయాళ భాషలలో ఆగస్ట్ 5 వ తేదీ భారీ అంచనాలతో రిలీజ్ అయ్యి ఘనవిజయం సాధించిన విషయం తెలిసిందే. ఈ మూవీలో సుమంత్ , భూమిక , గౌతమ్ వాసుదేవ్ మీనన్ , తరుణ్ భాస్కర్ ముఖ్య పాత్రలలో నటించారు. విశాల్ చంద్రశేఖర్ సంగీతం అందించారు.హీరో దుల్కర్ , మృణాల్ ఠాగూర్ , రష్మిక , సుమంత్ అద్భుతంగా పెర్ఫార్మ్ చేసి ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకున్నారు.విశేష ప్రేక్షకాదరణతో సీతా రామం ప్రేక్షకులతో పాటు విమర్శకుల ప్రశంసలు అందుకుంది.ఈ మూవీ కి బాలీవుడ్ లో కూడా అద్భుత స్పందన లభించింది. సీతారామం మూవీ ప్రపంచవ్యాప్తంగా 90 కోట్ల గ్రాస్ , 40 కోట్ల షేర్ తో రికార్డ్ క్రియేట్ చేసి, దుల్కర్ కెరీర్ లో బిగ్గెస్ట్ హిట్ గా నిలిచింది.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

సీతారామం మూవీ సీక్వెల్ పై దుల్కర్ సల్మాన్ ఒక ఇంటర్వ్యూ లో మాట్లాడుతూ .. ఒక క్లాసిక్ సినిమా ప్రేక్షకులకు నిజంగా నచ్చుతుందని ఒక నటుడిగా తనకు తెలుసుననీ , సీతారామం అనేది ఒక ఇతిహాసం. ఇది ఓ క్లాసిక్ సినిమా అవుతుందని ముందే మేము అనుకున్నామనీ , మా ప్రయత్నం ప్రేక్షకులను మెప్పిస్తుందా ? లేదా? అనేది మాకు తెలియదనీ , ఈ సినిమా కోసం మేము ఎంతో కష్టపడ్డామనీ , ఈ సినిమాపై మీరు చూపిస్తున్న ప్రేమకు ధన్యవాదాలనీ , ఇది మళ్లీ మళ్లీ తీసే సినిమా అని తా ను అనుకోవడం లేదనీ చెప్పారు.

ఆన్ లైన్ లో మూవీస్ ని వీక్షించేందుకు కింద ఉన్న లింక్స్ ని క్లిక్ చేసి వినోదాన్ని పొందగలరు : 👇
తెలుగు          తమిళ్          కన్నడ          మలయాళం          డబ్బేడ్ ఫిలిమ్స్

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here