“మాచర్ల నియోజకవర్గం” మూవీ తో కోరిక నెరవేరింది – నితిన్

Nithiin opens up about Macherla Niyojakavargam,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2022,Tollywood Latest,Tollywood Movie Updates,Macherla Niyojakavargam,Macherla Niyojakavargam Movie,Hero Nithiin,Nithiin and krithi shetty Latest Movie Macherla Niyojakavargam,Krithi Shetty Macherla Niyojakavargam Movie Latest Updates,Nithiin About His Wish,Nithiin About His Role in Macherla Niyojakavargam Movie, Nithiin As IAS Officer in Macherla Niyojakavargam Movie

రాజ్ కుమార్ ఆకెళ్ల సమర్పణలో ఆదిత్య మూవీస్ & ఎంటర్టైన్మెంట్స్ , శ్రేష్ఠ్ మూవీస్ బ్యానర్స్ పై ఎడిటర్ శేఖర్ దర్శకత్వంలో నితిన్ ,బ్లాక్ బస్టర్ “ఉప్పెన”మూవీ ఫేమ్ కృతి శెట్టి జంటగా సోషల్ మెసేజ్ తో తెరకెక్కిన పొలిటికల్‌ థ్రిల్లర్‌ “మాచర్ల నియోజకవర్గం” మూవీ ఈ రోజు (ఆగస్ట్ 12వ తేదీ) రిలీజ్ అయిన విషయం తెలిసిందే. ఈ మూవీ లో క్యాథరీన్ మరో కథానాయిక. ప్రభుత్వ ఆఫీసర్ గా నితిన్ నటిస్తున్న ఈ మూవీలో విలన్ గా సముద్రఖని నటించారు. అంజలి ఒక స్పెషల్ సాంగ్ లో నటించారు. మహతి సాగర్ సంగీతం అందించారు .

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

“మాచర్ల నియోజకవర్గం” మూవీ ప్రమోషన్స్ లో నితిన్ మాట్లాడుతూ ..తన చిన్నప్పుడు ఎవరైనా సరే .. పెద్దయిన తరువాత ఏమౌతావని అడిగితే, ఐఏఎస్ అవుతానని అనేవాడిననీ , ఆ తరువాత పెద్దవుతూ ఉంటే మార్కులు తగ్గిపోతూ వచ్చాయనీ , . ఇక ఇప్పుడు “మాచర్ల నియోజకవర్గం” మూవీ లో ఐఏఎస్ అధికారిగా నటించడంతో తన కోరిక నెరవేరిందనీ చెప్పారు. “మాచర్ల నియోజకవర్గం” మూవీ పై భారీ అంచనాలు నెలకొన్న విషయం తెలిసిందే.

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here