సీనియర్ యాక్టర్ అనుపమ్ ఖేర్ 528 వ చిత్రం గా “టైగర్ నాగేశ్వర రావు “

Anupam Kher Joins Ravi Teja Tiger Nageswara Rao Movie,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2022,Tollywood Movie Updates,Tollywood Latest News, Anupam Kher,Actor,Anupam Kher Senior Anupam Kher,Anupam Kher latest Movie Updates,Anupam Kher Tollywood Movie Updates,Anupam Kher Joins in Tiger Nageswara Rao Movie, Tiger Nageswara Rao Telugu Movie,Tiger Nageswara Rao Movie Updates,Tiger Nageswara Rao Movie,Tiger Nageswara Rao Latest Movie Updates,Ravi Teja,Mass Maha Raja Ravi Teja, Ravi Teja Upcoming Movie Tiger Nageswara Rao,Anupam Kher Joins Ravi Teja Tiger Nageswara Rao Movie,Anupam Kher 528th Movie Tiger Nageswara Rao,Anupam Kher 528th Movie with Ravi Teja, Anupam Kher 528th Joins with Ravi Teja in Tiger Nageswara Rao Movie

తేజ్ నారాయణ్ అగర్వాల్ సమర్పణలో అభిషేక్ అగర్వాల్ ఆర్ట్స్ బ్యానర్ పై వంశీ దర్శకత్వం లో రవితేజ హీరోగా పాన్ ఇండియా మూవీ “టైగర్ నాగేశ్వరరావు ” తెరకెక్కుతున్న విషయం తెలిసిందే. స్టువర్ట్ పురం గజదొంగ నాగేశ్వరరావు జీవిత చరిత్ర ఆధారంగా తెరకెక్కుతున్న ఈ మూవీ లో నుపుర్ సనన్ , గాయత్రి భరద్వాజ్ కథానాయికలు. జి వి ప్రకాష్ కుమార్ సంగీతం అందిస్తున్నారు. “టైగర్ నాగేశ్వర రావు ”
ఫస్ట్ పోస్టర్ ను మేకర్స్ రిలీజ్ చేయగా ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకుంది.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

“టైగర్ నాగేశ్వర రావు “మూవీ లో పలు భాషల బ్లాక్ బస్టర్ మూవీస్ లో తన అద్భుతమైన పెర్ఫార్మెన్స్ తో ప్రేక్షకులను అలరిస్తున్న సీనియర్ యాక్టర్ అనుపమ్ ఖేర్ ఒక కీలక పాత్రలో నటిస్తున్నారు. ఈమూవీ లో నటించడం పట్ల అనుపమ్ ఖేర్ తన ఆనందాన్ని సోషల్ మీడియా ద్వారా వెల్లడించారు. “టైగర్ నాగేశ్వర రావు ” మూవీ తన 528 వ చిత్రం అనీ అనుపమ్ ఖేర్ ట్వీట్ చేశారు.

 

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here