సాయి పల్లవి ఫేవరెట్ ప్లేస్

Sai Pallavi Reveals Her Favourite Place, Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2022,Tollywood Movie Updates,Tollywood Latest News, Telugu Movie Updates, Sai Pallavi, Sai Pallavi Favourite Place, Actress Sai Pallavi, Sai Pallavi Latest News, Sai Pallavi Upcoming Movies, Sai Pallavi Next Movie, Sai Pallavi Songs, Sai Pallavi Latest Songs, Sai Pallavi New Songs, Sai Pallavi Photos, Sai Pallavi Favourite Place is Beach, Sai Pallavi Beach, Heroine Sai Pallavi

బ్లాక్ బస్టర్ “ఫిదా ” మూవీ తో టాలీవుడ్ కు పరిచయం అయిన సాయి పల్లవి , ఆ మూవీ లో తన అద్భుతమైన పెర్ఫార్మెన్స్ , డ్యాన్స్ లతో ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకున్నారు. నటనకు ప్రాధాన్యత ఉన్న మూవీస్ ను ఎంపిక చేసుకుంటున్న సాయి పల్లవి కథానాయికగా రూపొందిన”లవ్ స్టోరీ“, “శ్యామ్ సింగరాయ్” మూవీస్ ఘనవిజయం సాధించాయి. ఆ మూవీస్ లో సాయి పల్లవి అద్భుతంగా పెర్ఫార్మ్ చేసి ప్రేక్షకుల ప్రశంసలు అందుకున్నారు. గౌతమ్ రామచంద్రన్ దర్వకత్వంలో సాయి పల్లవి ప్రధాన పాత్రలో ఉమెన్ సెంట్రిక్ మూవీ గా తమిళ, తెలుగు, కన్నడ భాషలలో తెరకెక్కిన “గార్గి “మూవీ జూలై 15 వ తేదీ రిలీజ్అయ్యి భారీ కలెక్షన్స్ తో దూసుకుపోతోంది.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

టాలెంటెడ్ యాక్ట్రెస్ సాయి పల్లవి తన ఫేవరెట్ ప్లేస్ గురించి చెబుతూ ..బీచ్ తనకు ఫేవరెట్ ప్లేస్ అనీ , తనకు సముద్ర తీరం అంటే చాలా ఇష్టమనీ , ఖాళీ సమయం దొరికితే ఎక్కువగా బీచ్ కు వెళ్లేందుకు ఇష్టపడతాననీ , అయితే సముద్రతీరం అంటే ఎందుకంత ఇష్టమనేది తాను చెప్పలేననీ ,కానీ అలా నిలబడి సముద్రాన్ని చూస్తూ ఉంటే ఆ అనుభూతి వర్ణించలేనిదనీ , ధ్యానం చేసినట్టుగానే ఉంటుందనీ , మనసుకు ప్రశాంతంగా ఉంటుందనీ చెప్పారు.

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here