‘లాల్ సింగ్ చడ్డా’.. తన రోల్ గురించి చెబుతున్న చైతు..!

Naga Chaitanya about his role in Laal Singh Chaddha,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2022,Tollywood Movie Updates,Latest Tollywood Updates,Naga Chaitanya,Naga Chaitanya Movies,Naga Chaitanya New Movie,Naga Chaitanya Latest Movie,Naga Chaitanya Upcoming Movie,Naga Chaitanya New Movie Update,Naga Chaitanya Latest Movie Update,Naga Chaitanya Latest Film Updates,Naga Chaitanya Next Project,Naga Chaitanya Upcoming Project,Naga Chaitanya New Project,Naga Chaitanya Latest Project,Naga Chaitanya Latest News,Laal Singh Chaddha,Laal Singh Chaddha Movie,Laal Singh Chaddha Hindi Movie,Laal Singh Chaddha Movie Updates,Laal Singh Chaddha Movie Latest Update,Laal Singh Chaddha Songs,Laal Singh Chaddha Movie Trailer,Naga Chaitanya Laal Singh Chaddha,Naga Chaitanya Laal Singh Chaddha Movie,Naga Chaitanya Laal Singh Chaddha Movie Update,Naga Chaitanya about his role in Laal Singh Chaddha Movie,Naga Chaitanya role in Laal Singh Chaddha,Naga Chaitanya role in Laal Singh Chaddha Movie,Naga Chaitanya In Laal Singh Chaddha Movie,Naga Chaitanya About Laal Singh Chaddha Movie,Naga Chaitanya About Laal Singh Chaddha,Aamir Khan,Aamir Khan Movie,Aamir Khan Laal Singh Chaddha,Naga Chaitanya And Aamir Khan Movie

టాలీవుడ్ లో తనకంటూ ప్రత్యేక స్థానాన్ని సొంతం చేసుకున్నాడు నాగచైతన్య. ఎప్పుడూ కమర్షియల్ సినిమాలే కాదు.. పాత్ర ప్రధానమైన సినిమాలు చేయడానికి కూడా నాగచైతన్య ఎప్పుడూ ముందుంటాడు. అందుకే వరుస విజయాలతో దూసుకుపోతున్నాడు. ఇక నాగచైతన్య లాల్ సింగ్ చద్దా సినిమాతో బాలీవుడ్ లోకి కూడా ఎంట్రీ ఇస్తున్నాడు. అద్వైత్ చందన్ దర్శకత్వంలో తెరకెక్కుతున్న ఈసినిమాలో అమీర్ ఖాన్ ప్రధాన పాత్రలో నటిస్తుండగా.. నాగ చైతన్య కూడా ఓ కీలక పాత్రలో నటిస్తున్నాడు. ఈసినిమా హాలీవుడ్ లో సూపర్ హిట్ అయిన ఫారెస్ట్ గంప్ సినిమాకు రీమేక్ అన్న సంగతి తెలిసిందే కదా. ఇక ఈసినిమా ఆగష్ట్ 11వ తేదీన ప్రేక్షకుల ముందుకు రానుంది. ఈనేపథ్యంలో చిత్రయూనిట్ ప్రమోషన్ కార్యక్రమాల్లో పాల్గొంటున్నారు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఈనేపథ్యంలో తాజాగా ఓ ఇంటర్వ్యూలో పాల్గొన్న నాగచైతన్య తన రోల్ గురించి పలు ఆసక్తికర విషయాలు తెలియచేశారు. ఈసినిమాలో తను ఆంధ్రప్రదేశ్ లోని బోడిపాలెం గ్రామంలోని బాలరాజు అనే పాత్రలో నటిస్తున్నట్టు తెలిపాడు. ముందు ఈ పాత్రకు బాలకృష్ణ, బలరాం అనే పేర్లు పెడదామని అనుకున్నారు మేకర్స్ ఫైనల్ గా బాలరాజు అనే పేరుకు ఫిక్స్ అయ్యారు. ఈ పేరు సెలక్ట్ చేసినందుకు నేను కూడా చాలా ఎగ్జైట్ అయ్యాను.. మా తాతగారు బాలరాజు అనే టైటిల్ తోనే సినీ రంగంలోకి ఎంట్రీ ఇచ్చారు అని తెలిపాడు. ఇక మరోవైపు డైరెక్టర్ అద్వైత్ చందన్ నాగ చైతన్య గురించి చెబుతూ ఈసినిమా కోసం నాగచైతన్య ముందుగానే బాగా ప్రిపేర్ అయ్యాడని.. తను నటిస్తున్నప్పుడు కానీ.. డబ్బింగ్ చెబుతున్నప్పుడు కానీ అందరూ షాకయ్యారు అంటూ చైతు పై ప్రశంసలు కురిపించాడు.

కాగా ఈసినిమాను వయాకామ్ 18 స్టూడియోస్ సంస్థలు రూపొందిస్తున్నాయి. కరీనా కపూర్ హీరోయిన్ గా నటిస్తున్నఈసినిమాలో మోనా సింగ్, యోగి బాబు ఇతర పాత్రల్లో నటిస్తున్నారు. ఆగష్ట్ 11న ప్రపంచవ్యాప్తంగా విడుదలవుతుంది. ఈసినిమాను తెలుగులో మెగాస్టార్ చిరంజీవి సమర్పిస్తున్న సంగతి తెలిసిందే కదా. చిరు కూడా ప్రమోషన్ కార్యక్రమాల్లో పాల్గొంటూ సినిమాకు సపోర్ట్ చేస్తున్నారు.

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here