“ఇట్లు మారేడుమిల్లి ప్రజానీకం” మూవీ టీమ్ తో బాలకృష్ణ

Team Itlu Maredumilli Prajaneekam Meets Balakrishna,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2022,Tollywood Movie Updates,Tollywood Latest News,Itlu Maredumilli Prajaneekam,Itlu Maredumilli Prajaneekam Movie,Itlu Maredumilli Prajaneekam Telugu Movie,Itlu Maredumilli Prajaneekam Movie updates,Itlu Maredumilli Prajaneekam Upcoming Movie,Itlu Maredumilli Prajaneekam Movie Team Meets Nandamuri Balakrishna,Nandamuri Balakrishna,Balakrishna,Allari Naresh Meets Balakrishna,Allari Naresh Upcoming movie Itlu Maredumilli Prajaneekam,Movie Makers of Itlu Maredumilli Prajaneekam Meets Balakrishna,Allari Naresh Upcoming Movies,Allari Naresh New movie Updates,Allari Naresh latest movie Updates,Allari Naresh Upcoming movie Updates

మైత్రీ మూవీ మేకర్స్ బ్యానర్ పై గోపీచంద్ మలినేని దర్శకత్వంలో బాలకృష్ణ హీరోగా వాస్తవ సంఘటనలతో యాక్షన్ ఎంటర్ టైనర్ “#NBK 107 “మూవీ శరవేగంగా చిత్రీకరణ జరుపుకుంటుంది. శృతి హాసన్ కథానాయిక. వరలక్ష్మి శరత్ కుమార్ , దునియా విజయ్ ముఖ్య పాత్రలలో నటిస్తున్నారు. చంద్రిక రవి ఒక స్పెషల్ సాంగ్ లో నటిస్తున్నారు. థమన్ ఎస్ సంగీతం అందిస్తున్నారు.చిత్ర యూనిట్ రిలీజ్ చేసిన “#NBK 107 “మూవీ ఫస్ట్ లుక్ పోస్టర్ ,ఫస్ట్ హంట్ ప్రేక్షకులను విశేషంగా ఆకట్టుకున్నాయి.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

జీ స్టూడియోస్ సమర్పణలో హాస్య మూవీస్‌ బ్యానర్‌పై రాజ్‌మోహ‌న్ ద‌ర్శ‌క‌త్వంలో అల్లరి నరేష్ హీరోగా ” ఇట్లు మారేడుమిల్లి ప్రజానీకం” మూవీ తెరకెక్కుతున్న విషయం తెలిసిందే. చిత్ర యూనిట్ రిలీజ్ చేసిన పోస్టర్స్ , టీజర్ ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకున్నాయి. ఇటీవల కోవిడ్ బారిన పడ్డ బాలయ్య తిరిగి కోలుకొని “#NBK 107 “మూవీ షూటింగ్ లో పాల్గొంటున్నారు.ఆ షూటింగ్ స్పాట్ కి వెళ్లి నందమూరి బాలకృష్ణను కలిసి “ఇట్లు మారేడుమిల్లి ప్రజానీకం” మూవీ టీమ్ బ్లెస్సింగ్స్ తీసుకుంది. ఆ ఫోటోలు సోషల్ మీడియా లో వైరల్ గా మారాయి.

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here