చార్మినార్ దగ్గర ‘7 డేస్ 6 నైట్స్’ ప్రమోషన్స్..!

7 Days 6 Nights promotions at Charmina,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2022,Tollywood Movie Updates,Tollywood Latest News, 7 Days 6 Nights,7 Days 6 Nights Movie,7 Days 6 Nights Telugu Momvie,7 Days 6 Nights Movie Promotions,7 Days 6 Nights Promotions Updates, 7 Days 6 Nights latest Movie Promotions Updates,7 Days 6 Nights Promotions at Charminar,7 Days 6 Nights Promotions at old City, 7 Days 6 Nights Telugu Movie Review,7 Days 6 Nights Review,7 Days 6 Nights Movie Review And Rating,7 Days 6 Nights Review And Rating, 7 Days 6 Nights Movie Premiere Show Review,7 Days 6 Nights Movie Premiere Show Response,7 Days 6 Nights Pre Review, 7 Days 6 Nights Movie Pre Review,7 Days 6 Nights (film),7 Days 6 Nights Movie (2022),7 Days 6 Nights Movie Plus Points, 7 Days 6 Nights FDFS Review,7 Days 6 Nights First Review,7 Days 6 Nights Movie First Review,7 Days 6 Nights Movie Critics Review, 7 Days 6 Nights Movie Public Response,7 Days 6 Nights Movie Highlights,7 Days 6 Nights Movie Story, 7 Days 6 Nights,7 Days 6 Nights Movie,7 Days 6 Nights Telugu Movie,7 Days 6 Nights (2022),7 Days 6 Nights Movie Review (2022), 7 Days 6 Nights Movie Updates,7 Days 6 Nights Movie Latest News and Updates,7 Days 6 Nights Telugu Movie Live Updates,Sumanth Ashwin, Meher Chahal,Rohan,Kritika Shetty,MS Raju

ఇప్పుడున్న రోజుల్లో సినిమాను ఎంత వెరైటీగా ప్రమోషన్ చేస్తే సినిమాకు అంత బజ్ క్రియేట్ అవుతుంది. అందుకే మేకర్స్ కూడా డిఫరెంట్ డిఫరెంట్ ఐడియాస్ తో వస్తున్నారు. సినిమాపై హైప్ ను క్రియేట్ చేసుకుంటున్నారు. ఇక 7 డేస్ 6 నైట్స్ సినిమా కూడా ఇప్పుడు అదే రూట్ లో వెళుతుంది. ఈసినిమా ఈ నెల 24న రిలీజ్ కానున్న నేపథ్యంలో చిత్రయూనిట్ ప్రమోషన్ కార్యక్రమాల్లో బిజీగా ఉన్నారు. ఇక ఈసినిమా నుండి ఇప్పటికే మూడు ట్రైలర్ లను రిలీజ్ చేశారు. ఈ ట్రైలర్ లు కూడా సినిమాపై ఆసక్తిని పెంచాయి. ఇక తాజాాగా చిత్రబృందం ప్రమోషన్స్ లో భాగంగా చార్మినార్ ను సందర్శించింది. 7 డేస్ 6 నైట్స్ టీమ్ ఆ ప్రదేశం చుట్టూ తిరిగారు. ఈ సందర్భంగా అశ్విన్ చార్మినార్ తనకెంతో ప్రత్యేకమని.. తమ సినిమాని థియేటర్లలోకి వచ్చి చూడాలని, సినీ ప్రేమికులనూ అభ్యర్థించారు. కాగా 2003లో వచ్చిన సూపర్ స్టార్ మహేష్ బాబు ఒక్కడు సినిమాకు ఎం.ఎస్ రాజు నిర్మాతగా వ్యవహరించారు. ఇక ఆ సినిమాలో వేసిన చార్మినార్ సెట్ కు ఎంత ప్రత్యేకత ఉందో కూడా తెలిసిందే. ఆ సినిమా మహేష్ కు సంచలన విజయం అందించింది.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

కాగా ఈ సినిమాలో సుమంత్ అశ్విన్, మెహర్ చాహల్ హీరో హీరోయిన్లుగా నటిస్తుండగా.. మరో జంటగా రోహన్, క్రితికా శెట్టి నటిస్తున్నారు. సుష్మ, రిషికా బాలి కీలక పాత్రల్లో నటిస్తున్నారు. ‘మిడిల్ క్లాస్ మెలోడీస్’ ఫేమ్ గోపరాజు రమణ అతిథి పాత్రలో కనిపించనున్నారు. ఈసినిమాను వైల్డ్ హనీ ప్రొడక్షన్స్ లో సుమంత్ అశ్విన్, వింటేజ్ పిక్చర్స్ మరియుఏబిజి క్రియేషన్స్ బ్యానర్స్ పై రజనీకాంత్.ఎస్ తో కలిసి సంయుక్తంగా నిర్మించనున్నారు. ఈసినిమాకు సమర్థ్‌ గొల్లపూడి సంగీతం అందిస్తుండగా నాని చమిడి శెట్టి సినిమాటోగ్రాఫర్ గా పనిచేస్తున్నాడు.

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here