భారీ యాక్షన్ మూవీ గా రజనీకాంత్ “జైలర్ “

Rajinikanth Jailer Movie Latest Update,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2022,Tollywood Movie Updates,Tollywood Latest News, Rajnikanth,Super Star Rajnikanth,Rajnikanth Movie,Rajnikanth Upcoming Movie,Rajnikanth Upcoming Movie Jailer Latest Updates Rajinikanth Jailer Movie Updates,Rajinikanth Jailer Movie Biggest Action Movie,Jailer Movie Updates,Rajinikanth Upcoming Action Movie Jailer, Jailer Movie Latest Updates,Jailer Rajinikanth Biggest Action Movie,Jailer,Jailer Movie,Jailer Telugu Version Movie

తమిళ , తెలుగు , హిందీ భాషల పలు బ్లాక్ బస్టర్ మూవీస్ లో సూపర్ స్టార్ , తలైవా రజనీకాంత్ తనదైన స్టైల్ ఆఫ్ యాక్టింగ్ , మేనరిజమ్స్ తో ప్రపంచవ్యాప్తంగా ఉన్న తన అభిమానులను అలరిస్తున్న విషయం తెలిసిందే. తాజాగా రజనీకాంత్ తన 169 వ మూవీ కి గ్రీన్ సిగ్నల్ ఇచ్చారు. ఆ మూవీ కి మేకర్స్ “జైలర్ “టైటిల్ ను ఫిక్స్ చేసి ఒక పోస్టర్ ను రిలీజ్ చేయగా , ఆపోస్టర్ ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకుంది.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

సన్ పిక్చర్స్ బ్యానర్ పై సూపర్ హిట్ “డాక్ట‌ర్‌”, “బీస్ట్”మూవీస్ ఫేమ్ నెల్స‌న్ దిలీప్‌కుమార్ ద‌ర్శ‌క‌త్వంలో రజనీకాంత్ హీరోగా మాస్ యాక్ష‌న్ ఎంట‌ర్‌టైన‌ర్‌ “జైలర్ ” తమిళ మూవీ తెరకెక్కనుంది. ఈ మూవీ లో ఐశ్వర్య రాయ్ కథానాయిక పాత్రలో నటించే అవకాశం ఉంది. హీరోయిన్ ప్రియాంక అరుళ్ మోహన్ ఒక కీలక పాత్రకు ఎంపిక అయ్యారు. అనిరుధ్ రవిచందర్ సంగీతం అందిస్తున్నారు. డ్యూయ‌ల్ షేడ్స్ ఉన్న క్యారెక్ట‌ర్‌లో నటించనున్న ర‌జ‌నీకాంత్‌లోని మాస్‌, హీరోయిజం హంగుల‌ను కొత్త పంథాలో ఆవిష్క‌రిస్తూ, భారీ యాక్షన్ సీన్స్ తో “జైలర్ “మూవీ ని దర్శకుడు నెల్స‌న్ తెర‌కెక్కించ‌నున్న‌ట్లు సమాచారం.

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here