సింగపూర్ లో ఫ్యామిలీ తో ఎన్టీఆర్

NTR is Holidaying in Singapore with Family,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2022,Tollywood Movie Updates,Tollywood Latest News, Jr NTR,Young Tiger Jr NTR,Jr NTR latest Updates,Jr NTR Upcoming movies,Jr NTR latest Movie Updates,Jr NTR latst News,Jr NTR in Holidaying,Jr NTR in Singapore, Jr NTR with family at Singapore,Jr NTR Enjoying Holidaying in Singapore with Family,Jr NTR with Family at Singapore,Young Tiger Jr NTR with Family at Singapore

బ్లాక్ బస్టర్ “ఆర్ ఆర్ ఆర్ “మూవీ లో కొమురం భీమ్ గా అద్భుతంగా పెర్ఫార్మ్ చేసి ప్రేక్షక , అభిమానుల ప్రశంసలు అందుకున్న యంగ్ టైగర్ ఎన్టీఆర్ ,కొరటాల శివ దర్శకత్వంలో “#NTR30” మూవీకి గ్రీన్ సిగ్నల్ ఇచ్చిన విషయం తెలిసిందే. యువసుధ ఆర్ట్స్ , ఎన్టీఆర్ ఆర్ట్స్ బ్యానర్స్ పై కొరటాల శివ దర్శకత్వంలో ఎన్టీఆర్ హీరోగా తెరకెక్కనున్న “#NTR30” మూవీ రెగ్యులర్ షూటింగ్ జులై 2వ వారం నుంచి ప్రారంభం కానున్నట్టు సమాచారం.యంగ్ టైగర్ ఎన్టీఆర్ బర్త్ డే సందర్భంగా చిత్ర యూనిట్ రిలీజ్ చేసిన “#NTR30” మూవీ మోషన్ పోస్టర్ కు అద్భుత స్పందన లభించింది.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

యంగ్ టైగర్ ఎన్టీఆర్ తన ఫ్యామిలీతో పాటు కొందరు స్నేహితులతో కలిసి వెకేషన్ కు సింగపూర్ కి వెళ్లారు. అక్కడ సమ్మర్ వెకేషన్ ను ఎన్టీఆర్ ఫ్యామిలీ , ఫ్రెండ్స్ తో ఎంజాయ్ చేస్తున్నారు. సింగపూర్ లో ఎన్టీఆర్ ని చూసిన కొందరు ఫ్యాన్స్ ఆయనతో కలిసి సెల్ఫీలు తీసుకుంటున్నారు. వీటిని సోషల్ మీడియాలో షేర్ చేయడంతో ఫొటోలు వైరల్ అవుతున్నాయి.దేశవ్యాప్తంగా ఆయనకు అభిమానుల సంఖ్య పెరిగింది. కొన్ని రోజుల్లో ఎన్టీఆర్ ఈ ట్రిప్ ని ముగించుకొని హైదరాబాద్ రానున్నారని సమాచారం.

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here